Tập Lái
4/11/12
31
1
0
41
Em cũng rất ngưỡng mộ những bài viết của bác,toàn là mấy em siêu xịn!nhưng em có ý kiến này tí(ko biết bác còn lên dđ ko,vì lâu rồi k thấy bác onl): bác hay nói xe này(xịn) như thế này như thế kia,ko như mấy xe cỏ ko đc như thế này như thế kia,uh thì đúng là như vậy,đương nhiên là như vậy,chắc chắn là như vậy rồi,vì bác đang so sánh 1con xe sang,xe để thể hiện đẳng cấp,xe chục tỷ với con xe cỏ,xe đi lại,xe vài trăm triệu,thua cả chục lần con xe xịn kia,so sánh như vậy khập khiễn và ko hợp lý lắm!!cái xe cỏ thì có cái qué gì để đi so với cái cực xịn! Vài ý kiến của em

Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang
Bởi vậy thường thấy mấy Thương gia ngồi toàn bên Phải . . . . .
Nhưng thường ngồi bên đó độ an toàn thì không bằng bên Tài nhỉ ?
Vì tai xế là người cầm láy , và người đó chủ động và thường hay Né tránh làm mọi cách để cho Người đó An toàn . .. .
thường VD các rutin mà hư thì hay hư bên Phụ Xế . . .vì ổ gà thì tránh bên tài , còn bên phụ cho xuống . . . . .heheeheheheheh

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
"Âm thanh Mark Levison hảo hạng trên xe, với 18 loa (+ 1 sub), nghe tuyệt hay, du dương, trầm bổng, đa nốt, hay gần bằng bộ loa độ công suất 2000W trên con C200 của mình"
Trời ơi, con sedan cỡ lớn hạng VIP mà âm thanh không bằng con sedan cỡ nhỏ của bác chủ thì Lexus hơi kém đây.