Hạng D
5/7/14
2.476
85.640
113
HCMC
A tông nó đi a, tội gây cản trở gt

Không thấy thật chứa đùa à anh, nhất lúc tranh tối tranh sáng. Hôm bữa trên đường PVĐ còn có mấy anh CSGT, đi xuyên qua 4 làn đường, trong khi xe chạy cũng phải 80km/h.

con buôn
21/2/12
2.879
160.974
113
TP HCM
Không thấy thật chứa đùa à anh, nhất lúc tranh tối tranh sáng. Hôm bữa trên đường PVĐ còn có mấy anh CSGT, đi xuyên qua 4 làn đường, trong khi xe chạy cũng phải 80km/h.
Thì mình mới nói a tông nó đi. Do nó cản trở a mờ

Hạng C
12/4/13
856
12.053
93
Cứ đứng chống nạnh bảo: Chúng mày anh anh bán cá kg?? Đảm bào được đi trong vòng 1 nốt nhạc. Một người đã từng bị cho biết!

Last edited by a moderator:
Tomb Raider
29/6/17
1.960
40.092
113
Mỗi lần đi đăng kiểm thật sớm để còn đi làm, vào đó 6h mà thấy xếp 1 hàng dài cả chục chiếc, thì ra mí ảnh xuyên đêm, tranh thủ trời chưa rạng sáng cho xe vào xếp hàng, lên nhìn thì anh nào cũng quắc vài ngày -> 1 tuần

Bên QL13 Bình Triệu là trùm vụ bắt quá hạn, trước khi quẹo vào đăng kiểm ở đây phải quay đầu, xxx cứ me chỗ đó là vô ngon
Sao ko me ngay cửa ttdk luôn cho rồi :D

Tomb Raider
29/6/17
1.960
40.092
113
hồi trước em dính cái này trên Phạm Văn Đồng. Mấy ảnh nói phạt 7c, giam xe. Em tái mét vì làm éo gì đủ tiền mà chung 1/2 như gợi ý, lập biên bản giam xe thì càng không được vì đang chở sếp. Chuẩn bi móc gọi đt gọi trợ giúp, mấy ảnh liền hỏi gọi ai? ở đâu. em chia sẽ thiệt lòng thế là mấy ảnh giảm xuống 1c, xong còn hướng dẩn đường em đi về nhà cất xe mà không có chốt công an nữa.
Mấy anh thiệt là tốt, không thì đợt đó chắc em lên bờ đê luôn rồi
Ps: mấy anh có chữi em làm hư mấy ảnh em củng mặc kệ, lúc đó mà giam xe thì đời em củng xong luôn
Hóng công tắc đc giảm giá về 1tr :)