Anh em đang cọc bản nào?

• Total voters
    41
Hạng D
10/4/16
1.535
6.313
113
45
Mày đang chạy lead mà, lên siêu xe "đỉnh của đỉnh chưa" nhóc con XL ?
Mới trêu mấy câu mà TP thành đạt nhảy đong đỏng thốt lời vô văn hóa rồi. Kém quá, khả năng chịu nhiệt kém làm sao bền được. :p
Mềnh tuy chạy grab bằng Lead nhưng vẫn lịch sự nhé:rolleyes:

Hạng B2
12/9/12
229
214
43
Mới trêu mấy câu mà TP thành đạt nhảy đong đỏng thốt lời vô văn hóa rồi. Kém quá, khả năng chịu nhiệt kém làm sao bền được. :p
Mềnh tuy chạy grab bằng Lead nhưng vẫn lịch sự nhé:rolleyes:
Haaaaa, anh nói gì đâu mà vô văn hóa hả nhóc XL. Mày nhỏ hơn anh thì a gọi mày là nhóc XL bình thường mà. Mày nghĩ "XL" là gì ? Chắc mày đúng vậy nên mới nghĩ vậy. Haaa.
Quên, dân chạy grab nên dùng từ nó hơi mạnh tí, haaaa. Thôi a lại chạy grab đây.

Hạng D
6/5/04
2.797
1.901
113
Vietnam
ý bác chủ thớt là sau khi bác ấy khảo sát thì đa phần là trả lời cọc bản 1.6, nhưng THACO lại công bố là bản 1.4 được nhiều người cọc
Bac ấy muốn tìm hiểu xem Thaco có công bố xạo hay không ấy mà
p/s: mà để làm gì ta, rảnh thật

máy 1.4 tăng áp thông số ngon hơn máy 1.6 thường mà.

• Like
Reactions: alituantb
Hạng D
10/4/16
1.535
6.313
113
45
Haaaaa, anh nói gì đâu mà vô văn hóa hả nhóc XL. Mày nhỏ hơn anh thì a gọi mày là nhóc XL bình thường mà. Mày nghĩ "XL" là gì ? Chắc mày đúng vậy nên mới nghĩ vậy. Haaa.
Quên, dân chạy grab nên dùng từ nó hơi mạnh tí, haaaa. Thôi a lại chạy grab đây.
Người thành đạt phát ngôn chuẩn quá. Có lẽ bán hết đất mua con xe nhưng hay lỗi tè le nên cây cú hả? :p

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
12/9/12
229
214
43
Người thành đạt phát ngôn chuẩn quá. Có lẽ bán hết đất mua con xe nhưng hay lỗi tè le nên cây cú hả? :p
Đúng là thằng XL, trong forum này mày đứng nhì ko ai dám đứng nhất đâu nhóc ah. Mày xem lại bài mày viết coi thằng nào ỉ ôi đòi bán đất, năn nỉ anh mày chỉ mày mua xe. Haaaa. A nghĩ chắc cả dòng họ nhà mày XL chứ ko riêng gì mày đâu. Haaass.

Hạng D
10/4/16
1.535
6.313
113
45
Đúng là thằng XL, trong forum này mày đứng nhì ko ai dám đứng nhất đâu nhóc ah. Mày xem lại bài mày viết coi thằng nào ỉ ôi đòi bán đất, năn nỉ anh mày chỉ mày mua xe. Haaaa. A nghĩ chắc cả dòng họ nhà mày XL chứ ko riêng gì mày đâu. Haaass.
Mài lại nhảy đong đỏng lên nữa hả? Mang danh thành đạt mà kém thế. :D
Thế này khó lâu bền rồi. :rolleyes:

Hạng B2
12/9/12
229
214
43
Mài lại nhảy đong đỏng lên nữa hả? Mang danh thành đạt mà kém thế. :D
Thế này khó lâu bền rồi. :rolleyes:
Anh rất văn hóa, ko như thằng em XL cứ như cờ hó cứ nhảy đỏng đâu em ah.

Hạng B2
12/9/12
229
214
43
Đúng rồi. Văn hóa mua bia kèm lạc vẫn ngậm đắng nuốt cay chứ giề.:rolleyes:
Xin lỗi a ko biết uống bia nên chả phải ăn lạc, mày nhầm người rồi nhóc ah, đúng là thằng XL. Haaaaaa