Hạng D
16/7/20
1.576
973
113
51
Anh phân biệt đc đâu là đậu và dừng khg đ

"dùng phương tiện nguy hiểm đối đầu trẻ sơ sinh"

câu này bịnh thiệt, thôi mình thua
thì thực tế qua clip , nó dùng xe hơi đối đầu em bé sơ sinh, người cha phải bế chạy lên lề để tránh nguy hiểm, người không có bịnh hay xài hàng không hành xử như vậy

Hạng D
20/9/16
1.887
2.521
113
Bác này nói đúng, Ngồi lái cái xe hơi sai luật lè cho là mình đúng, dùng phương tiện nguy hiểm đe dọa em bé .
em bé sơ sinh của mày bị bến lên phường rồi nè

Hạng D
16/7/20
1.576
973
113
51
em bé sơ sinh của mày bị bến lên phường rồi nè

báo đăng là ông này đang chở con bị sốt cao đến bệnh viện nhi đồng 2, theo luật hoa quả thì người lái xe hơi sẽ bị luật hoa quả xử nhanh thôi, sống nên để đức cho con cháu, đối đầu với bé sơ sinh thì con cái sẽ gánh thôi

Hạng D
20/9/16
1.887
2.521
113
báo đăng là ông này đang chở con bị sốt cao đến bệnh viện nhi đồng 2, theo luật hoa quả thì người lái xe hơi sẽ bị luật hoa quả xử nhanh thôi, sống nên để đức cho con cháu, đối đầu với bé sơ sinh thì con cái sẽ gánh thôi

đợi xử theo luật hoa quả nè mà lâu quá, mà chưa gì thấy đổ thừa bé sơ sinh bị hốt 1.5tr với giấy phép rồi ahihi
Screenshot 2024-08-05 at 11.37.29 PM.png

• Haha
Reactions: datuongphung
Hạng C
21/12/19
547
1.507
93
41
clip thấy rõ tài xế xe hơi dừng giữa đường gây cản trở giao thông ngay ngã tư , xe 4B khác phải lách qua bên phải mới chạy được , bây giờ mà bắt đi thử máu lòi ra con nghiện

Hạng D
16/7/20
1.576
973
113
51
đợi xử theo luật hoa quả nè mà lâu quá, mà chưa gì thấy đổ thừa bé sơ sinh bị hốt 1.5tr với giấy phép rồi ahihi
View attachment 3186315
ngta nói trời có mắt , tiền đi thay vì bị ủi chết cả cha lẫn con, còn đứa lái xe 4B đe doa ủi em bé đang đi đến BV nhi đồng 2 cấp cứu, chờ xem con cái nó sẽ như thế nào

Hạng D
20/9/16
1.887
2.521
113
ngta nói trời có mắt , tiền đi thay vì bị ủi chết cả cha lẫn con, còn đứa lái xe 4B đe doa ủi em bé đang đi đến BV nhi đồng 2 cấp cứu, chờ xem con cái nó sẽ như thế nào
sợ quá sợ quá, ahihi, chưa gì em bé bị mất 1 chịu gưỡi cay cú ha, rồi em bé hết sốt chưa bạn ơi
Khi ô tô đi đúng chặn xe máy ngược chiều lại trở thành "đồ sân si, lắm chuyện"

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
16/7/20
1.576
973
113
51
sợ quá sợ quá, ahihi, chưa gì em bé bị mất 1 chịu gưỡi cay cú ha, rồi em bé hết sốt chưa bạn ơiView attachment 3186576
1 triệu rưỡi mà cứu được con , nếu đứng lại thì đứa xài hàng tông xe hơi cán chết, tiền bạc là phù du mà, ông lái xe hơn và bọn ủng hộ coi chừng con cái cẩn thận, trời có mắt báo ứng cũng nhanh thôi :)

Hạng D
20/9/16
1.887
2.521
113
1 triệu rưỡi mà cứu được con , nếu đứng lại thì đứa xài hàng tông xe hơi cán chết, tiền bạc là phù du mà, ông lái xe hơn và bọn ủng hộ coi chừng con cái cẩn thận, trời có mắt báo ứng cũng nhanh thôi :)
sợ xe hơi tông cán chết mà cố tình chạy ngược chiều, sẵn sàng chặn đầu ngênh chiến xe hơi, khôn ghê cơ, ai cũng chửi mày mà mày vẫn ngoan cố thì rõ ràng mày càng làm cho cái lũ xe máy chúng mày trở nên ngu học, ngoan cố, oto nó càng ngày càng ghét lũ chúng mày.

Hạng B2
26/2/15
100
110
43
Saigon
Người cha 3838 cứ ngoan cố. Thà im mồm đi cho rồi. Cứ bô bô lên cho người ta chửi mà không biết tự xấu hổ với bản thân.
Ông nghĩ ông chở em bé là có kim bài miễn tử hả? Rồi muốn đi ngang ngược sao cũng được hả?
Người có ý thức họ chở em bé là còn phải cẩn thận hơn cái quy chuẩn mà luật pháp quy định nữa kìa. Mạng người chỉ có 1, chứ không phải như game, sai thì mạng sau mình sửa nhe.
Vợ ông đâu rồi dắt ổng về làm thêm một trận nữa đi cho ổng chừa....