Club/Khoe Xe Khó cưỡng

Hạng C
10/4/13
750
605
93
48
TP HCM
Quê bác 37 à, rân 37....sang dữ
có đợt mình về Vinh, ngồi cfe với mấy thằng em...tụi nó bảo số lượng ô tô ở tỉnh này...đứng thứ 3 cả nước, chỉ sau HCM va HN....nghe vãi:), nhìn tới lui có đến 20-30% xe mang biển số...Cambodia

Thực tế thì người ngoài đó...máu xe oto lắm, có 1 số người...còn vay mượn...tùm lum để mua xe nữa mà.

Hạng C
26/6/07
667
10
18
Chắc do em là tín đồ của tốc độ nên chỉ "khó cưỡng" trước các dòng thể thao (như M chẳng hạn) thôi :)
Em thấy bác cũng cảm nhận trong mơ rồi đưa ra nhận xét cảm tính của mình thôi chứ bác chưa thử con này, còn con M thì em nghĩ cũng chỉ mới nghe thôi chứ bác chắc cũng chưa được test đâu mà đòi khó cưỡng :p

Hạng C
26/6/07
667
10
18
Quê bác 37 à, rân 37....sang dữ
có đợt mình về Vinh, ngồi cfe với mấy thằng em...tụi nó bảo số lượng ô tô ở tỉnh này...đứng thứ 3 cả nước, chỉ sau HCM va HN....nghe vãi:), nhìn tới lui có đến 20-30% xe mang biển số...Cambodia

Thực tế thì người ngoài đó...máu xe oto lắm, có 1 số người...còn vay mượn...tùm lum để mua xe nữa mà.
Đường rộng nên đi xe ô tô cho tiện bác afh :)

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Em thấy bác cũng cảm nhận trong mơ rồi đưa ra nhận xét cảm tính của mình thôi chứ bác chưa thử con này, còn con M thì em nghĩ cũng chỉ mới nghe thôi chứ bác chắc cũng chưa được test đâu mà đòi khó cưỡng :p
Ai thích tiện nghi sang trọng thì sẽ khó cưỡng trước 750 bác khoe, còn em, đã gọi là khó cưỡng (thèm khát) thì 750 chưa phải là đối tượng. :3dmong:

• Like
Reactions: Bmw18
Hạng C
26/6/07
667
10
18
Ai thích tiện nghi sang trọng thì sẽ khó cưỡng trước 750 bác khoe, còn em, đã gọi là khó cưỡng (thèm khát) thì 750 chưa phải là đối tượng. :3dmong:
Nói chuyện với bác chán bỏ mịa.

Hạng C
10/4/13
750
605
93
48
TP HCM
Tỉnh nghèo nhưng mà dân giàu bác ợ :D

Vùng đất 37/38...giáp Lào đó LVAT, Nữ đại gia...Thúy Liễu cũng ngoài đó nữa, giáp biên giới làm gì bác cũng hình dung ra dược mà, cơ hội giao thương..rất nhiều.
Còn 1 lý do nữa, người ở đây..đi lao động nc ngoài cũng đáng kể..nên camry là xe cỏ thôi, xe cụt đuôi (hatback) là ko thèm đi nhe....sáng sớm dọc các quán cfe toàn xe thứ dữ, đời mới sắp hàng giống như khu ADV+TBT trong SG lận mà

Riêng các quán nhậu..nếu 8h tối mới ghé...thì xin kiếu nha..hêt chỗ rùi (em có đi thực tế ở Vinh rùi)