Hạng D
21/3/09
1.020
112
63
Saigon
Ural 375D nói:
seabreaz nói:
Em lạc một cây dù màu xanh caro , hôm đó có bác mượn em hihi ...
Em và bác Đào Thoát chạy lên chạy xuống lo xích cho mọi mấy xe "tay không bắt giặc", qua dốc "khủng" thì trời mưa to quá . Đi ngang qua xe Vitara có gõ cửa xe mượn bác ngồi trong xe, cây dù thì được trả lời : "xe tôi chỉ có mỗi 1 cây thôi, không mượn được đâu". Vậy mà cây dù đó cũng "lạc" được ???

hihi dạ , sau đó có một bác khác lại hỏi , có dù k ? vậy là em đưa ....rồi lạc luôn , cây dù này là kỳ niệm của em về một người bác ơi ....

Hạng D
21/3/09
1.020
112
63
Saigon
To Ural : bác giận em vì k cho bác mượn dù hả ? lúc đó trời thì mưa qúa , trên xe em k bao giờ có áo mưa vì làm sao mặc áo mưa rồi vào ghế lái được cho nên lúc nào em cũng chỉ mang theo dù bác ah và lúc đó em cũng phải ra ngòai nữa chứ , lúc đó bác cũng mặc áo mưa mà ! sau đó em cũng đưa cây dù cho bác nào khác và em ướt sũng ...hihi . Lạc dung cụ là chuyện thường bác ui , đừng nói vậy gây hiểu lầm nhau.....phiền !! cám ơn bác nhé

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
seabreaz nói:
To Ural : bác giận em vì k cho bác mượn dù hả ? lúc đó trời thì mưa qúa , trên xe em k bao giờ có áo mưa vì làm sao mặc áo mưa rồi vào ghế lái được cho nên lúc nào em cũng chỉ mang theo dù bác ah và lúc đó em cũng phải ra ngòai nữa chứ , lúc đó bác cũng mặc áo mưa mà ! sau đó em cũng đưa cây dù cho bác nào khác và em ướt sũng ...hihi . Lạc dung cụ là chuyện thường bác ui , đừng nói vậy gây hiểu lầm nhau.....phiền !! cám ơn bác nhé
Chọc bác cho vui vậy thôi , ae cả mà . Em có mặc áo mưa nhưng lại ko có nón nên cũng như không - ưót từ trong ra ngoài. Cầm dù thì sao mà kéo xích ? Do mấy cô mẫu có hỏi anh thấy xe nào có dù không thì mượn dùm em nhé, còn mượn là gì thì em ko hỏi - đang trời mưa ầm ầm mà hỏi dù ra ngoài xe - thì chắc chắn ko phải là phụ em kéo xích rồi

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Ural 375D nói:
seabreaz nói:
Chọc bác cho vui vậy thôi , ae cả mà . Em có mặc áo mưa nhưng lại ko có nón nên cũng như không - ưót từ trong ra ngoài. Cầm dù thì sao mà kéo xích ? Do mấy cô mẫu có hỏi anh thấy xe nào có dù không thì mượn dùm em nhé, còn mượn là gì thì em ko hỏi - đang trời mưa ầm ầm mà hỏi dù ra ngoài xe - thì chắc chắn ko phải là phụ em kéo xích rồi

Sao em có cái dù to .. mà bác không mượn nhỉ?? :D

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Em xin mạn phép lôi cái thớt này lên, số là mỗi lần sau khi đi off-road về là đồ đạc dùng trong lúc cứu hộ như đèn pin, ma ní, cáp kéo, bộ đàm hay bị thất lạc vì anh em chuyền tay nhau sử dụng và sau đó không nhớ đã đưa cho ai.
Em mở hàng nhé:
Sau chuyến Nam Nung 7 tầng vừa qua thì xe Mer G lạc mất 1 cây đèn pin Maglite.
- Land cruiser của bác Công Thành lạc 1 cây đèn pin led siêu sáng.
PS: bác Bannang hay bác Hải đi qua tiện tay edit lại tiêu đề bài dùm em thành theard tìm đồ thất lạc sau những chuyến off-road nhé, cám ơn bác nhiều.

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
otosaigon nói:
Ural 375D nói:
Sao em có cái dù to .. mà bác không mượn nhỉ?? :D
Vậy đã hơn 2 năm rồi, nhanh thật !

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Bữa giờ em bận quá nên hôm nay mới post bài trong theard này, theo em sau này cứ mỗi lần đi off về là anh em cứ post bài tìm đồ ở trong này luôn cho tiện.

EMMA JUDGE
8/2/06
163
0
0
TOY nói:
Bữa giờ em bận quá nên hôm nay mới post bài trong theard này, theo em sau này cứ mỗi lần đi off về là anh em cứ post bài tìm đồ ở trong này luôn cho tiện.
hôm bửa ở đường vào thác 7 tần Bạn của Bác Bàn Nâng có bỏ quên 3 đôi dép có Ai nhặt được xin hậu tạ

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Em thì mất hết cáp, ma ní rồi.
Có cái võng kỷ niệm, nhỏ, gọn đi cất vào giỏ xách rất tiện. Hình như bác Tuấn cất giúp hôm Đà Lạt. Bác Thành hỏi bác Tuấn giúp em nhé.