Tập Lái
23/11/14
36
29
18
Ai mua được xe của bác cubi chán bán ra là ngon nha. Xe khỏe ko bệnh bậy

Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
anh cubi cho em hỏi, hôm nay mới ôm cua vừa qua cái cua, nghe tít 1 cái, nhìn lên đồng hồ hiện đèn EML vàng, đèn DSC vàng, đèn thắng tay vàng, là báo lỗi gì anh :D

Sau đó nó có tự tắt không ?
Nếu tự tắt thì có thể khi đó có trượt bánh nó kích hoạt DSC.
Còn nếu nó không tự tắt thì thử xóa lổi thử, không hết vệ sinh sensor ABS.

Hạng B2
19/1/10
313
19
18
Pro quá anh ơi!

Anh là siêu nhơn!
Xóm này chỉ có mình anh!

hihi, like mạnh

Hạng B2
25/3/12
150
44
28
Bác cubi cho em hỏi về cruise control 325i 2003 nhà em, đôi khi em bấm I/O để activate thì đèn CC bật xanh và có thể set +/- cũng như chạy ở chế độ Cc bình thuờng. Nhưng rất nhiều khi em bấm I/O thì đèn CC nó không bật xanh và ko thể nào chạy xe ở chế độ CC được. Bác chuẩn đoán giúp em bệnh này như thế nào vậy? cám ơn bác nhiều.

Hạng B2
8/3/13
334
329
63
Để điệu đà một tí em đầu tư cho nó cái vây cá mập có chơp đèn led.
Trên vây có 1 pin năng lượng mặt trời, ban ngày tự sạc điện vô pin trong đó. Buổi tối nó tự sáng đèn nhờ 1 con điện trở quang cảm biến ánh sáng. Ngày tắt/tối sáng. Nên cứ dán lên nóc xe là nó tự hoạt động. Không cần câu dây điện đóm gì.
Phía sau nó có 8 đèn led siêu sáng, từng đôi khac màu và chớp theo chu kỳ khác nhau. Ngoài làm đẹp, ít ra cũng giúp xe sau dể thấy mình , tránh bị hun đít ngoài ý muốn.

Khoe xe E46 mới mua + quá trình dọn xe.

Khoe xe E46 mới mua + quá trình dọn xe.

cái này vậy tối ko đi đâu nó cũng chớp đến khi hết điện hả bác. Phải có on/off để chỉ sử dụng khi cần thôi chứ

Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
cái này vậy tối ko đi đâu nó cũng chớp đến khi hết điện hả bác. Phải có on/off để chỉ sử dụng khi cần thôi chứ
Bác Đào thiết kế sao, thì mình xài vậy thôi. Chế on/off chi, mổi lần cần hổng lẻ bắt ghế để tắt/mở cái vây cá. Hết pin thì sáng mai nó lại tự sạc mà. Năng lương mặt trời có tốn $ đâu.

Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
Bác cubi cho em hỏi về cruise control 325i 2003 nhà em, đôi khi em bấm I/O để activate thì đèn CC bật xanh và có thể set +/- cũng như chạy ở chế độ Cc bình thuờng. Nhưng rất nhiều khi em bấm I/O thì đèn CC nó không bật xanh và ko thể nào chạy xe ở chế độ CC được. Bác chuẩn đoán giúp em bệnh này như thế nào vậy? cám ơn bác nhiều.

Cái này nhờ ai scan thử xem nó lưu lổi gì trong xe mới biết được.

Hạng B2
1/11/08
171
193
43
Khoe Bác Cubi con E46 của em , cũng chăm từng con ốc , nội thất với máy gầm mới như ở Hãng ra . Đèn trắng gần full có mỗi màn hình đầu MD em không đổi được thôi