Hạng B1
24/5/14
57
3
8
33
hồi đó con này mình nghĩ yếu vì k có máy turbo, mà 1.5 nó cũng không hề yếu, gạt lẫy phát nó vọt được hết
đã quá a, nghe a nói là an tâm xe đi đèo oke rồi, do công việc gần tết bận quá chưa có time đi chơi xa, nếu có dịp làm chuyến xuyên việt trải nghiệm đèo phía Bắc như a nó mới đã

Hạng B2
29/4/14
58
3
8
đọc bài chủ thớt làm nhớ đợt mình đặt mua Civic lúc mới ra ghê, cũng chời vài tháng nôn nao nhưng khi nhận xe thì cảm giác rất xứng đáng chờ đợi.

Hạng C
24/5/14
62
7
8
34
có cơ hội sẽ ráng trải nghiệm, cuối năm công việc bận quá, lên đèo cân bằng tốt chứ a, sợ vợ say xe
đọc bài thấy a bảo vợ a k còn say xe nữa thì an tâm đi a, đi đèo cũng bình thường thôi, tay lái cẩn thận, treo xe tốt là êm hết

Hạng C
15/5/14
54
5
8
30
mấy tấm chụp ở cánh đồng lúc đẹp quá. đúng là dân quay phim chụp ảnh thì hình nhìn đã con mắt và chọn xe cũng rất nghệ!

Hạng B2
23/5/14
54
4
8
34
Sử dụng nhu cầu gia đình thì HRV thực dụng và đáp ứng tốt hơn, không gian rộng rãi, an toàn, tiết kiệm

Hạng B2
30/5/14
61
3
8
36
Chủ xe cho hỏ ei máy chạy mượt chứ ? có thấy bác bảo full tải vẫn oke nhưng vẫn hơi lo. Em lái mới và lần đầu mua xe cho gia đình nên em chưa được trải nghiệm và cũng không hiểu biết nhiều mong các bác đã có thời gian đi HRV G chỉ bảo thêm cho em ạ. cảm ơn mọi người