Hạng C
13/11/07
841
15.536
93
53
Em kg biết cái chip chân ga nó làm cái gì mà thấy mấy ông thần thánh gắng vô .. coa cục bé tí gắng vô tự sướng ?? nếu can thiệp vô ECU thì còn tin
Thực dza nó lừa cảm biến oxy để bơm thêm nhiên liệu vô. Gây ra hiện tượng đốt ko hết nhiên liệu và cũng ko tăng hiệu suất hay công suất nhưng lừa đc mấy thằng ngu mà có tiền mua xe.
1 thanh niên chạy máy V8 nhìn sang I4 cho hay

Hạng C
22/12/12
580
6.082
93
Kiếm tiền mua 1 em thôi, đẹp quá đẹp. Form này 10 năm sau vẫn đẹp.

Có bác nào đã chạy qua 2 xe Everest và Kia Sorento vui lòng cho so sánh cảm nhận về độ nhạy chân ga ?

Mình chỉ mới thử qua Sorento nhưng cảm giác chân ga rất nhạy, rất ổn, còn mấy thứ khác không bàn ạ.

Hạng F
8/8/06
6.456
20.914
113
40
Kể chuyện thèng bạn mềnh:
1. 2015 dứt Fo cút, chạy hơn năm hộp số báo quá nhiệt. Nằm dealer bao nhiêu lần, lỡ công lỡ việc. Chán hắn bán Phò cút, mua CX5.
2. 2019, bán CX5 mua Phò Rét, chạy chưa đc tháng bể mịa bánh răng j j đó trong hộp số lại nằm dealer cả tháng. Giờ gặp toàn chửi Ford = Fix or repair daily :D
Chẵc ko có duyên với Ford, chứ em đi mấy đời xe Ford có bị gì đâu :D

Hạng D
3/9/08
4.594
47.061
113
Chắc 2,5 tỏi? :D
Cái máy 2.0 turbo kép vậy mà có mấy tay còn chê chưa bốc, gắn thêm 1 cục để tăng độ nhạy ga. Lại liên tường tới mấy tên chạy máy dầu Hyundai/Kia turbo đơn mà mô tả bốc như máy xăng :D. Người Hàn và Tàu đã bỏ bùa mê thuốc lú gì cho dân Việt không biết :D.
A bậy oỳ.
300 con ngựa nhục hít khói 275ngựa hàn..
Ko biết độn thổ đi đường nào đây nữa cho hết nhục a uii. :D

Hạng D
29/5/09
3.834
8.495
113
Kiếm tiền mua 1 em thôi, đẹp quá đẹp.

Có bác nào đã chạy qua 2 xe Everest và Kia Sorento vui lòng cho so sánh cảm nhận về độ nhạy chân ga ?

Mình chỉ mới thử qua Sorento nhưng cảm giác chân ga rất nhạy, rất ổn, còn mấy thứ khác không bàn ạ.
Chẵc ko có duyên với Ford, chứ em đi mấy đời xe Ford có bị gì đâu :D
Anh có thông tin mới về ranger Raptor? Vẫn 2.0 chứ? Hệ thống âm thanh có xịn xò? Những options như con everet bảnh Full?

• Like
Reactions: ngoinhaxanh
Hạng D
13/1/12
2.668
91.787
113
Thực dza nó lừa cảm biến oxy để bơm thêm nhiên liệu vô. Gây ra hiện tượng đốt ko hết nhiên liệu và cũng ko tăng hiệu suất hay công suất nhưng lừa đc mấy thằng ngu mà có tiền mua xe.
1 thanh niên chạy máy V8 nhìn sang I4 cho hay
Moá cũng phải thả mỏ neo cái … keo diết