Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
HN từ khi đóng băng vẫn có những bác vay tiền ôm đất ôm nhà giờ ra hàng nhiều hơn, nếu biết mối vẫn dễ mua hơn trước nhưng so với SG thì vẫn ngất ngưởng bác ơi!
scorp8x nói:
NắngSG nói:
HN giờ này là đang hợp lý đó bác.

Hộ khẩu ở đâu vẫn đứng tên được bác chủ thớt ạ.
scorp8x nói:
Hà Lội quê em đây :D Đúng là 0 cần HK nên bác cứ mua tẹt ga. Nhưng lúc này mà bác thấy giá hợp lý thì em phải kính cẩn nghiêng mình luôn

Em 0 biết tiêu chuẩn mợ nắng hợp lý là thế nào chứ riêng em thấy còn lâu. Năm nay HN mới chỉ bước vào giai đoạn đóng băng, giảm giá 0 đáng kể & hầu hết mọi người đều rẻ 0 thèm bán, chỉ ai kẹt tiền lắm mới chịu bán rẻ chút xíu thôi, cái này là đặc tính người HN :D So về vị trí, giá cả với Quận 1 & 3 trong SG bây giờ thì rõ ràng vẫn là quá cao 1 cách vô lý cho dù điều này là tốt với những người có nhà HN như em

Tập Lái
17/8/11
14
0
0
BDS Hà nội mới bắt đầu xuống giá. 2 năm nữa bác có nhiều lựa chọn hơn. Em bán ở HN đang tính mua ở SG mà bác.

Hạng C
3/6/10
822
3.474
93
37
Paris thủ đô Lào !
HN không mua giờ này thì mua giờ nào ? Đất HN xưa nao có bao giờ hợp lý. Chỉ mong gần hợp lý là chơi! Bác cần mua thì pm cho em, mẹ bạn em buôn đất HN!

Hạng B2
8/6/11
197
38
28
annam999 nói:
HN không mua giờ này thì mua giờ nào ? Đất HN xưa nao có bao giờ hợp lý. Chỉ mong gần hợp lý là chơi! Bác cần mua thì pm cho em, mẹ bạn em buôn đất HN!
Nói bác đừng buồn, dân đầu đất tụi em sợ những thằng con "đầu tư" kiểu như vậy. Đành rằng trước mắt các bác có chút cháo, nhưng các bác đang tham gia nhóm thi đua "tụt quần tụt váy" dân Vịt cho tụi Tây Lông lạm dụng tình dục free.

Hạng B2
25/3/11
409
22
18
ngonhubu nói:
annam999 nói:
Nói bác đừng buồn, dân đầu đất tụi em sợ những thằng con "đầu tư" kiểu như vậy. Đành rằng trước mắt các bác có chút cháo, nhưng các bác đang tham gia nhóm thi đua "tụt quần tụt váy" dân Vịt cho tụi Tây Lông lạm dụng tình dục free.

0 chỉ annam đâu, niềm tin vào BDSHN mấy năm nay sánh ngang với hồi giáo rồi bác ah :D Em phải công nhận công nghệ bơm vá, thổi kèn Hà Lội quê mình là vô đối roài
Bao giờ đất nhà em dc thổi kèn lên 1 tỷ / m2 là em thả luôn
3 năm nay tăng thêm 400T rồi nên chắc 0 còn xa nữa

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/4/10
324
942
93
Nhưng mà các Bác ngoài Hà Nội là tiền thật Bác ơi. Nếu thích thì bán, không thì cứ để đấy, dân các tỉnh còn nhoài ra Hà Nội còn nhiều. Mỗi giám đốc sở các tỉnh có nghèo cũng cho con đi bộ đội (ít nhất là cũng có một cái). Em cảm giác khủng hoảng kinh tế ở Hà Nội chả ảnh hưởng gì nhiều lắm. Nhưng ngoài đó có tật làm ăn chuyên gia nợ...., nợ lẫn nhau, thời gian đi đòi nợ đã mệt lắm rồi còn đâu mà kinh doanh.

Tập Lái
13/6/11
3
0
0
vntlsepre24 nói:
<span style=""color: #ff0000;"">Nhưng mà các Bác ngoài Hà Nội là tiền thật Bác ơi</span>. Nếu thích thì bán, không thì cứ để đấy, dân các tỉnh còn nhoài ra Hà Nội còn nhiều. Mỗi giám đốc sở các tỉnh có nghèo cũng cho con đi bộ đội (ít nhất là cũng có một cái). Em cảm giác khủng hoảng kinh tế ở Hà Nội chả ảnh hưởng gì nhiều lắm. Nhưng ngoài đó có tật làm ăn chuyên gia nợ...., nợ lẫn nhau, thời gian đi đòi nợ đã mệt lắm rồi còn đâu mà kinh doanh.
Tiền thật, nhưng không phải đổ mồ hôi mới có được. Tiền thật nhưng ngửi có mùi nhang !

Tập Lái
17/8/11
14
0
0
Chỉ có một bộ phận đầy tớ và râu ria mới đi "xin" được thôi. Dân thì ở đâu cũng phải cày.

Hạng C
3/6/10
822
3.474
93
37
Paris thủ đô Lào !
ngonhubu nói:
annam999 nói:
Em không nói phét đâu bác ơi! BDS Hà Nội giá cao thì cao từ trong ra ngoài chứ có phải chỗ cao chỗ thấp đâu. Nếu giá thấp thì không đến lượt em và bác!
Bác chủ: Nhà em năm rồi chưa có hộ khẩu HN nhưng vẫn mua bán được. Sau khi có nhà rồi mới làm hộ khẩu HN! Yên tâm đi bác!

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.