Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
28/6/11
23
1
3
tuandaigia nói:
Sao đổi nick liên tục thế nhỉ hehe
Khà khà ... cái nick nì để dành chém gió và chửi bậy trong CNL đó mà.

Mới chạy từ CNL do nghe báo tin mềnh bị cười thúi mũi nên nháo nhào qua đây quên đổi nick bác ợ !! He he, thôi điểm danh lun. Nick kia lên hạng D rùi, em cày nick này cho nó lên hạng thôi he he !!

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113
tuandaigia nói:
meocara nói:
tuando nói:
Làm gì có suối, đuờng nội bộ đó ...
Ối dồi ... tiu cặp mắt mèo của em hic hic ... thì ra nà thế, hèn giề em thấy nó kỳ kỳ ... nãy giờ em cười vỡ bụng he he !!! Só ri anh Tồn, sao mà em quáng gà thế này, ai kiu em bằng gà chắc cũng vừa tội hê hê
Sao đổi nick liên tục thế nhỉ hehe
Nick này dùng để ném đá mà
,
bác Tồn kú này bị mợ Mèo ném 1 phát đỡ hổng nổi :D, mà đỡ xong cũng hết xì trét luôn

meocara nói:
Nick kia lên hạng D rùi, em cày nick này cho nó lên hạng thôi he he !!
nghe đồn sắp tới trong FI có người cày hạng để sang nhượng đó!

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/12/09
1.169
7.862
113
Đúng là đọc xong hết xì trét thật , chiều giờ ngồi cười hoài :D:D:D

Tập Lái
20/7/11
21
0
0
Em chưa dám lên núi...còn dính ngoài đảo biển rồi!

nhà Em dưới dốc số 9 Khe Sanh đó Bác Chủ...đang đóng băng cứng ngắc.

Hạng B2
22/4/11
120
2
18
Nhìn khu này em thấy hao hao giống Anna Mandara Dalat hả bác Tồn!?
Quần thể biệt thự và không gian khu này vẫn còn giữ nét Dalat xưa.

Hạng D
20/12/09
1.169
7.862
113
saranghae nói:
Nhìn khu này em thấy hao hao giống Anna Mandara Dalat hả bác Tồn!?
Quần thể biệt thự và không gian khu này vẫn còn giữ nét Dalat xưa.
Chính xác đó bác
Ngày xưa khu này gọi là Bellevue villa

Chi Hội Trưởng P.O.C
Hanh.Pham nói:
Trời ơi render lung linh dã man con ngan, huhu ...

( hì, mừ shop hơi quá tay anh ui, cái gốc thông kỳ kỳ )
Công nhận Hạnh Phạm vui tính thật . Để chụp đc bức ảnh này thì phải dùng đến máy hình hasselblad đấy , bèo lắm cũng gần 50k USD . Chứ Medium Format , hoặc DLSR fullframe cũng ko có cửa đâu , xem Exif đi em .

Hạng B2
21/2/11
499
6
18
meocara nói:
tuando nói:
Làm gì có suối, đuờng nội bộ đó ...
Ối dồi ... tiu cặp mắt mèo của em hic hic ... thì ra nà thế, hèn giề em thấy nó kỳ kỳ ... nãy giờ em cười vỡ bụng he he !!! Só ri anh Tồn, sao mà em quáng gà thế này, ai kiu em bằng gà chắc cũng vừa tội hê hê
Sis làm em phát hoảng, kêu á lên 1 tiếng lun đó. Em nhìn muốn lòi con mắt xem có chi tiết nào giống hàng 3D không? :D:D

Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113
haobui nói:
Công nhận Hạnh Phạm vui tính thật . Để chụp đc bức ảnh này thì phải dùng đến máy hình hasselblad đấy , bèo lắm cũng gần 50k USD . Chứ Medium Format , hoặc DLSR fullframe cũng ko có cửa đâu , xem Exif đi em .
Hehe, con biết giề vè exif đâu è ... bản chất là con mèo không chơi nhíp ảnh, toàn dùng điện thoại chụp hình thôi má à !!
recdecor nói:
Sis làm em phát hoảng, kêu á lên 1 tiếng lun đó. Em nhìn muốn lòi con mắt xem có chi tiết nào giống hàng 3D không? :D:D
Zậy mới mắc cười mình chứ dạo này mắt chị kém thật, hình lung linh quá trời vì chưa bao giờ mình chụp đươc tấm nào thế này, mà trước giờ chị hâm mộ trình render của anh Tồn quá xá nên chắc trong bụng sản phẩm này của anh Tồn chế biến òi ... dù sao cũng giúp mọi người cười 1 trận tẹt ga haha ...

Status
Không mở trả lời sau này.