Hạng B2
10/7/09
316
2
0
35
Re:Cho hỏi địa chỉ sửa chữa CD 5 ở Đồng Nai

Bác nguyencar sâu thêm hình đằng trước và sau xe đi, cả khoang máy nữa bác ạ để mọi người quan tâm xem luôn.
Cơ bản xe bác cũng rất sạch đẹp, nhưng không phải đời CD5 PS, mặc dù có thể thêm trợ lực từ nhà máy nhưng thiếu bộ vành đúc đấy.

Tập Lái
25/8/10
5
1
3

Chào các bác, hiện nay tôi đang chạy KIA pride B. Tôi cần làm đồng và sơn lại xe. Vui lòng chỉ tôi gara nào làm tốt và giá cả phải chăng. Chân thành cám ơn.

Hạng D
9/10/10
1.034
495
83
53

Chào Bác Bluestar, mình gã em nó rùi bác ơi, kiếm tiền cưới em kia morning chắc đi sướng hơn bác nhỉ?

Hạng B2
10/7/09
316
2
0
35

nguyencar nói:
Chào Bác Bluestar, mình gã em nó rùi bác ơi, kiếm tiền cưới em kia morning chắc đi sướng hơn bác nhỉ?

Xe bác đẹp nên bác gả nhanh thế.
Nếu so với Matiz, hay Chevy Spark thì Morning hay hơn bác ạ. Mua xe để chiều bà cả thì Morning là phù hợp
Nhưng nếu bác chú trọng đến giá trị sử dụng hơn option thì kiếm con Getz 1.1 cho rộng rãi, nhất là khi đi cả gia đình.
Em thì chung thủy với CD5, vì trong tầm tiền ~ 150-160 tr khó kiếm được xe khác ưng ý.

Hạng B2
7/10/10
189
7
18
Rubber forests

nguyencar nói:

Bác nguyencar gã em nó thu về bi nhiu vậy ? Xe của bác đẹp thấy muốn "mê"!

Tập Lái
12/10/10
14
0
1

nguyencar nói:
Em mới cưới e CD5 đẹp nguyên bản từng con ốc vẫn còn zin. đời 2002 trợ lực tại hãng nguyên thủy. Mà vợ 1 của e cứ chê nói ko đẹp bằng matiz. chắc e fải gã e nó thui. Bác nào có nhu cầu ko?
CHÀO BÁC NGUYỄN

XE BÁC ĐẸP WÁ....ĐANG TÌM CON KIA CD5/PRIDE
BÁC VUI LÒNG UP TOÀN THÂN EM NÓ GIÚP VỚI BÁC ƠI
CHỨ UP 1/2  NHƯ VẬY ....LÀ LÊN TIM CHẾT THÔI
XEM XE  O ĐÂU BÁC...XE BÁN NHIÊU VẬY?
CHO SỐ DI DỘNG BÁC LUÔN NHE

SANH 0903 855 633
EMAIL: [email protected]

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/10/10
1.034
495
83
53

Hi. Bác Lysanh.
xe e gã lâu rùi, để khi nào e kiếm đc em nào cứng như zậy e sẽ alô cho bác nhé.