Hạng B2
22/2/09
217
94
28
Dòng giảm giá này là dòng máy xăng hay máy dầu vậy các bác ?
Dòng 2013 không có máy dầu bác, chỉ có máy xăng 2WD và 4WD thôi. Máy dầu đời này thường là hàng nhập nguyên chiếc về.
Hàng 2014 có 1 điểm rất tồi: Ghế may trong nước chất lượng kém, không ôm chặt, tròn trịa mà đôi chỗ còn lồi lõm chỗ đường may.
Bác nào không quá thích cái kiểu dáng 2014 (như em) và tiền cũng không dư giả thì nên cân nhắc bản 2013, giảm tới trên 100tr so với 2014 cũng là yếu tố có lợi đó, lại được cái 4WD nữa.

• Like
Reactions: Oto_Sai Thanh
Hạng B2
22/2/09
217
94
28
Đúng là a Hải giảm giá bằng mồm...
Em kể bác nghe: Em lấy xe tháng 8, sale cam đoan phải lấy ngay vì tháng 9 tăng giá, còn chìa em xem phát biểu của TGD Trường Hải luôn là "tháng 9 sẽ không duy trì chương trình hỗ trợ như tháng 8", em mua vì em cần xe chứ 3 cái chuyện này em không tin, Kia mà tăng giá là mất khách ngay.
Quả đúng như vậy, sang tháng 9 một lần nữa ông TGD Trường Hải lại hùng hồn tuyên bố.....giống y chang tháng 8, có nghĩa là tháng 9 vẫn vậy mà tháng 10 sẽ cắt hết khuyến mãi".
Rồi các bác xem, tháng 10 ổng lại làm vậy nữa đó, he he.
Buồn cười có bác còn nói: "Người ta đường hoàng là TGD một tập đoàn lớn, ai lại làm vậy", rốt cục ổng vẫn làm vậy mới hay chớ.

Hạng C
7/9/11
732
111
43
b v Từ Dũ
Nói chung VN mà ! Nói một đàng làm một nẻo là bình thường ! Nghe riết rồi quen luôn ! Vậy thôi chờ nữa vậy !

PA
Hạng B2
31/3/10
146
113
43
tui mới tới Kia Bình Tân về nè: Giá xe Sorento AWD ( 2 cầu) phiên bản 2013, nhưng lắp ráp 2014, đi đăng kiểm ghi năm sx là 2014 giá 890 chai, tháng 9 này công ty phân phối giảm 30tr còn 860tr, đại lý khuyến mãi thêm 20tr bằng hình thức giảm tiền, hay bảo hiểm gì gì đó), nếu xe nào số khung 2013 thì giảm thêm 10tr -15tr, như vậy giá xe này sx 2014 giảm chỉ còn 840tr thôi, nếu còn chiếc nào sx 2013 thì giảm nhiều hơn nữa hehe... nghe nói xe 1 cầu chỉ còn 1, 2 chiếc gì thôi. đúng là xe này anh Hải clear stock mới giảm nhiều vậy, nghe nói số lượng còn cũng không nhiều, với tầm tiền này thì so với một số xe trên thị trường cũng có mức giá hơn 800 chai thì làm con SUV 2 cầu, 7 chỗ rộng rãi hoành tráng như con Sorento này củng ok.

Hạng B2
26/10/09
245
311
63
Tưởng con 2014 chứ. Em đợi con Sò 2015 ra, rồi chiến con 2014 - lúc đó chắc giảm rồi...hehe.

Hạng B2
1/7/14
206
150
43
Em kể bác nghe: Em lấy xe tháng 8, sale cam đoan phải lấy ngay vì tháng 9 tăng giá, còn chìa em xem phát biểu của TGD Trường Hải luôn là "tháng 9 sẽ không duy trì chương trình hỗ trợ như tháng 8", em mua vì em cần xe chứ 3 cái chuyện này em không tin, Kia mà tăng giá là mất khách ngay.
Quả đúng như vậy, sang tháng 9 một lần nữa ông TGD Trường Hải lại hùng hồn tuyên bố.....giống y chang tháng 8, có nghĩa là tháng 9 vẫn vậy mà tháng 10 sẽ cắt hết khuyến mãi".
Rồi các bác xem, tháng 10 ổng lại làm vậy nữa đó, he he.
Buồn cười có bác còn nói: "Người ta đường hoàng là TGD một tập đoàn lớn, ai lại làm vậy", rốt cục ổng vẫn làm vậy mới hay chớ.
haha cái này tùy dòng xe bác ơi , bác xem kỹ lại thông tin nhé !

• Like
Reactions: jeetkunedo_2006
Hạng B2
27/6/14
385
71
28
43
đợi thêm thời gian nữa thì bác Hải còn giảm giá thêm nữa đó các bác ah, vì giảm giá dể giải phóng tồn kho mà. :3dandap:

Hạng B2
22/2/09
217
94
28
haha cái này tùy dòng xe bác ơi , bác xem kỹ lại thông tin nhé !
Dạ em xem kỹ bác, vì em mua xe mà, em không nói dòng nào hết, em nói duy nhất con Sò 2013 GAT 4WD.
Mà thôi em dừng ở đây để các bác bán hàng, he he. Nói cho công bằng thì em thấy ở chỗ em dịch vụ Kia Thaco hơn hẳn mấy cái ông đại lý Ford. Cố duy trì chứ đừng ngày một tệ đi bác nhé.

Hạng B2
1/7/14
206
150
43
Dạ em xem kỹ bác, vì em mua xe mà, em không nói dòng nào hết, em nói duy nhất con Sò 2013 GAT 4WD.
Mà thôi em dừng ở đây để các bác bán hàng, he he. Nói cho công bằng thì em thấy ở chỗ em dịch vụ Kia Thaco hơn hẳn mấy cái ông đại lý Ford. Cố duy trì chứ đừng ngày một tệ đi bác nhé.
Cảm ơn bác ! chắc chắn sẽ phải duy trì + phát triển chứ, công ty lớn mà hehe

Hạng C
7/9/11
732
111
43
b v Từ Dũ

Phải nói cho điểm 10 cho mạng lưới dịch vụ Thaco KIA ! Hầu như khắp các tỉnh thành Việt Nam đều có đại lý . Tới tận Lào Cai còn có cái đại lý Thaco KIA to đùng hoành tráng . Nên mua xe KIA đi xuyên Việt là hợp lý nhất ! ( Dĩ nhiên xe mới nguyên thì ít khi hỏng bậy nhưng ngàn dậm đường xa ai mà biết được ! )