dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
RE: KIA MORNING

Trích đoạn: NPH

Em nghe người ta giới thiệu là cắt ABS, cắt ghế da ... Gì chứ cắt ghế da là em nản rồi.
Nhưng được mỗi cái là Trường Hải có chế độ bảo hành ngon lành 50k km hoặc 24 tháng. (cái này trông thế mà cũng ra nhiều vấn đề phết đấy ạ).
Giá của nó nghe bảo xấp xỉ 20k . Để em đi điều tra thử mấy đại lý khác, ngặt nỗi tuần sau bận quá, không biết lúc nào mới rẽ qua được.
nếu giá 20k thì xe này phải là full option rồi, không cắt giảm gì đâu

NPH
Hạng B1
3/9/07
87
0
0

Chưa full mới đau chứ bác ạ, nếu 20k mà full option thì em chẳng lăn tăn gì sẽ múc ngay

Tập Lái
2/1/06
28
0
0

Tôi mới đến Trường hải ở Hà nội check giá, nói chung giá xe khoảng 19,200 USD~19,500 USD xe có AT, CD . Không có airbag và abs, tuy nhiên đặc biệt có đèn phía trước xe model mới, đèn signal trên gương chiếu hậu sau như các xe cao cấp khác, còn các đồ chơi khác gắn trong xe như bác gì nói "miếng nhựa che khoang để hành lý phía sau "... có đủ. Tôi có hỏi sao không có ABS, Airbag thì a Dũng , trưởng phòng bán hàng trả lời thích mua thì có ngay nhưng phải đặt hàng và giá sẽ cao, còn họ muốn bán xe cho nhiều người cùng mua và giá tốt , lô tháng 11 này về có 20 xe, tên xe lần này là Kia Morning không còn là Picanto ( Tôi nghĩ vì TH là nhà phân phối chính thức nên tên xe đối với họ lấy đâu có gì khó khăn đâu, cũng của Kia mà ra mà ) vài ý thông tin cho các bác quan tâm các bác khác có ý kiến gì khác xin bổ sung.

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Lại cắt Abs,Airbag ,nếu chị em nhà ta ko rành đi mua chắc là khen rẻ rồi .Model 2008 được cải tiến từ model cũ ko hoàn toàn mới .Theo em biết Morning dành cho thị trường nội địa còn Picanto để xuất khẩu .
Trích đoạn: newlacetti

Tôi mới đến Trường hải ở Hà nội check giá, nói chung giá xe khoảng 19,200 USD~19,500 USD xe có AT, CD . Không có airbag và abs, tuy nhiên đặc biệt có đèn phía trước xe model mới, đèn signal trên gương chiếu hậu sau như các xe cao cấp khác, còn các đồ chơi khác gắn trong xe như bác gì nói "miếng nhựa che khoang để hành lý phía sau "... có đủ. Tôi có hỏi sao không có ABS, Airbag thì a Dũng , trưởng phòng bán hàng trả lời thích mua thì có ngay nhưng phải đặt hàng và giá sẽ cao, còn họ muốn bán xe cho nhiều người cùng mua và giá tốt , lô tháng 11 này về có 20 xe, tên xe lần này là Kia Morning không còn là Picanto ( Tôi nghĩ vì TH là nhà phân phối chính thức nên tên xe đối với họ lấy đâu có gì khó khăn đâu, cũng của Kia mà ra mà ) vài ý thông tin cho các bác quan tâm các bác khác có ý kiến gì khác xin bổ sung.

Hạng B2
20/3/07
201
0
0
53
Hue City

Không đâu các bác ơi,em vừa link thông tin trên trang Kia Morning 2008 đấy,tên nó bên châu âu vẫn gọi là New Picanto nhìn bên ngoài khá hơn nhờ có đèn xinhan trên kính chiếu hậu![link]http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=631800[/link]

Hạng B2
7/4/07
199
8
18
saigon

Đèn trước và sau đều thay đổi.
Signal trên kính chiếu hậu (chỉnh điện), đẹp, nhưng cẩn thận, bị vặt tai đau hơn đấy.

NPH
Hạng B1
3/9/07
87
0
0

Nếu máy móc, khung gầm mà không cải tiến thì tội gì mất thêm 1000 USD cho những thay đổi như vậy các bác nhỉ.
1000 USD đó em nâng cấp con SLX thì cũng được khối thứ.