Hạng B2
9/2/07
145
13
18
RE: Kia Pride B

thich thi mua cu nguoi moi ta lo gi ma lo vo ban bao gio cung dep hon vo minh . giá do cung hoi mem rui

Hạng B2
9/2/07
145
13
18

muon mua xe kia a cd5 nen mua doi cao mot chut co 96 97 la vua tui tien co xe nao gia mem xin cac bac nhan tin cho em .em nha o binh phuoc 0913628335 xin hau ta

Hạng B1
18/7/04
60
1
8
52

Kia pride B, mình cũng có 1 chiếc, lúc đầu tay lái cũng nặng sau khi thay Routin tay lái thì nhẹ không tưởng.
Bạn ít tiền thì cứ ra ngoài Nguyễn Công Trứ ( chợ dân sinh) hoặc An Dương Vương hỏi thăm mà mua, đem về gara nào gần nhà hoặc quen nó thay cho rẻ tiên hơn.
Xe nay muốn tốt bạn nên thay 4 cặp phuộc luôn ( khoản hơn 1 triệu ) thì đi tốt hơn, vì do xe sử dụng taxi chạy nhiều, thay 4 cặp võ khoản 2 triệu. đi an toàn luôn
tiêu hao nhiên liệu thì xe 1.3 mà nến trung bình khoản 7lít/100 km. Máy lạnh thì lạnh lắm, mình từng chạy thử xe mình lên đến 120km/h đó.
Bạn mua xe này nếu mình ít tiền thì nên thay đổi từng món sao cho nó hoàn chỉnh.
Trân trọng!

Hạng B2
9/2/07
145
13
18

cam on cac bac nhieu .phen nay chac em phai gom tien ruoc con ''vo be'' ve thoi

Tập Lái
11/3/07
39
2
8

Trích đoạn: Phuong Ngoc

Chào các Bác,
Nhờ các Bác tư vấn dùm em Kia Pride 94 xe nhập, giá khoảng 54triệu, mức tiêu hao nhiêu liệu, hay hỏng hóc không, và đời 94 chạy ổn không các Bác
Thanks các Bác
Bác kiểm tra lại nhé, hình như kia nhập có 0.9l thôi

Tập Lái
9/9/07
36
0
0

Chào các bác.
Sau một thời gian tìm hiểu và nghiên cứu các loại xe, em quyết định sẽ tìm mua 1 con xe Kia Pride hoặc Kia CD5 để dùng (với giá độ 70 triệu). Em chỉ biết đi xe chứ không hiểu biết gì về máy móc lắm. Các bác cho em hỏi là khi mua 1 cái xe Kia cũ, em muốn kiểm tra số máy và số khung xe thì mấy con số ấy nó nằm chính xác ở chỗ nào? Em không muốn khi mình đi mua xe cũ, mình lại phải hỏi trực tiếp chủ xe mấy cái ấy, họ lại cho mình là gà.
Tiện thể có bác nào biết 1 con xe Kia Pride hoặc CD5 ở Hà nội, xe gia đình, chính chủ, đời từ 1997 về sau với giá 70 triệu trở xuống thì xin giới thiệu cho em.
Cảm ơn các bác.