Hạng D
17/12/07
3.202
64
48
Re:KIA RIO SEDAN - Ra mắt tại VN - THACO KIA NGUYỄN VĂN TRỖI

- hehe. nhân viên KIA toàn chưng dài nghen. đã đã nghen . hihi..

Tập Lái
9/10/07
32
17
8

Ông anh họ lấy một Rio hatchback đỏ cách đây 2 tháng, giá 540 triệu. Em định lấy một con vì bà cả thích quá. Sau khi làm mấy cuốc đường ngắn lẫn đường dài, em thấy giá quanh 500 triệu một chút thì hợp lý. Vượt quá 550 triệu thì hơi đắt. Cái gì thằng này cũng có nhưng quan trọng là cách âm và cảm giác lái (máy móc, hệ thống điều khiển) thì chỉ đáng tầm tiền như vậy.
Quan niệm cá nhân em như vậy. Nhưng các bà phụ nữ lại khoái mẫu mã và trang bị. Vì thế nhà em cả tháng nay có chiến tranh. hehehe.

Tập Lái
24/5/12
25
0
0
hồ chí minh

PalPalm nói:
Ông anh họ lấy một Rio hatchback đỏ cách đây 2 tháng, giá 540 triệu. Em định lấy một con vì bà cả thích quá. Sau khi làm mấy cuốc đường ngắn lẫn đường dài, em thấy giá quanh 500 triệu một chút thì hợp lý. Vượt quá 550 triệu thì hơi đắt. Cái gì thằng này cũng có nhưng quan trọng là cách âm và cảm giác lái (máy móc, hệ thống điều khiển) thì chỉ đáng tầm tiền như vậy.
Quan niệm cá nhân em như vậy. Nhưng các bà phụ nữ lại khoái mẫu mã và trang bị. Vì thế nhà em cả tháng nay có chiến tranh. hehehe.
[font="times new roman,times"]CHÀO BÁC PALPALM, HÔM NAY VỪA CÔNG BỐ GIÁ BÁN CỦA CHIẾC RIO SEDAN BÊN E:[/font]
[font="times new roman,times"]- RIO SEDAN: 554 TR / RIO HATCHBACK: 569 TR[/font]
[font="times new roman,times"] E GỬI LÊN ĐỂ CÁC BÁC THAM KHẢO NHA![/font]:):):):)
[font="times new roman,times"](NHẬP NGUYÊN CHIẾC VÀ PHÂN PHỐI BỚI BÁC HẢI NHA!)[/font]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/3/11
218
4
18

bác nào làm kia cho em hỏi rio sedan có bao nhiu màu? và em nghe nói forte mới có thêm 2 màu mới là xanh dương và 1 màu nữa. Xanh dương em thấy rồi còn màu nữa các bác up lên cho em xem dc ko ạ?

Hạng D
18/3/11
1.068
109
63
Sài Gòn HCM

Kia Rio Sedan có 04 màu nha Bác: Trắng, Đen, Đỏ, Bạc
Forte thì có thêm màu Xanh mới thôi Bác ạh! (Hồi lâu có màu Bạc HM nữa đó Bác, màu nó là màu trung gian giống như màu Bạc 3D và Xám IM hòa lại, nhưng mà giờ màu đó ko hàng Bác ạh)
Màu xanh đen đây nè Bác:

Last edited by a moderator: