Hạng D
28/3/12
3.364
57.415
113
51
Chia buồn cùng Bác hehehe vớ phải con xe Hàn vớ vẩn rồi
Con Tucson tệ vl chả hiểu sao lại có người mua. Ít trải nghiệm xe nên bị lừa mua xe Hàn Quốc thôi. Chất lượng trung bình lởm nên giá rẻ, cứ trải nghiệm vài năm đi rồi bán rẻ mua xe Nhật, Mỹ.
Ba cái xe Hàn vừa đi vừa lo hỏng, của kính thì lọc xọc, cửa sổ trời thì rung bần bậc, cửa kính đang đóng dùng tay áp vào kéo cái xuống luôn... ếch ngồi đáy giếng thì nên lắng nghe nhiều hơn để biết xe Hàn chỉ là xe giá rẻ, hãng nó ngu xuẩn chịu lỗ để bán xe tốt - bền - rẻ cho Bác à?
Lão @porche911gt3 ơi, kinh quá hè :D

Hạng D
28/10/12
1.528
1.447
113
Atis là xe sedan hạng C nha thím
Cross nó cũng giống như HR-V, mang động cơ sedan hạng C lên, Cross là từ Altis, HR-V là từ Civic (1.8 cũ). Tucson cùng phân khúc với CR-V, Rav4. Đừng tưởng mua Cross là mua được xe cùng phân khúc với Tuscon và CR-V nhé

• Like
Reactions: Hugo Hip
Tập Lái
8/4/20
33
29
18
Con Co Cross với Seltos doanh số cao không gì lạ, kiểu dáng nhìn cao cấp hơn hẳn đám còn lại, mà dân VN chủ yếu thích ngoại hình, con Kona với Ecosport nhìn bần như xe cỏ, cục mịch như con rùa, HRV thì giá cao.

Hạng D
8/10/11
3.078
6.178
133
Thấy mí ảnh chê nào là hộp số ngồi oto phải bận áo mưa bla bla... Nhưng em nó vẫn bán chạy như thường :D

Hạng B2
31/10/19
136
162
43
41
Chia buồn cùng Bác hehehe vớ phải con xe Hàn vớ vẩn rồi
Cám ơn lòng tốt của bác, nhưng dùng nó vào chỗ khác đi nha, vì đến giờ mình vẫn happy với lựa chọn của mình, nhất là khi thấy con cross ở ngoài thấy nó ghẻ ghẻ.

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng D
6/8/16
2.517
19.134
113
nói gì thì nói... 2 chiếc này với 2008 sẽ định hình phân khúc này dài dài. Kona yếu về thiết kế sẽ càng ngày càng hụt hơi nếu ko ra phiên bản mới

• Like
Reactions: cnguyen55
Hạng D
23/4/17
1.229
1.536
113
36
nói gì thì nói... 2 chiếc này với 2008 sẽ định hình phân khúc này dài dài. Kona yếu về thiết kế sẽ càng ngày càng hụt hơi nếu ko ra phiên bản mới
Kona phien bản mới cuzng y xì, thêm huyndai nhìu tính năng an toàn chủ động, đồng hồ full điện tử, 4 chế độ lái giống elantra hiẹn tại thôi bac, nọii thất cũng nhỏ xíu như hiện tại thôi

Hạng C
11/1/15
611
561
93
Hanoi, Vietnam
Hút và Đẩy.
"Hút" là tự bản thân chiếc xe có sức hút như: Expander, Cross, Ranger, Lux A, Fortuner, Crv.
"Đẩy" là phải đủn đít mới bán được như giảm giá, quảng cáo, thuê dlv: Rush, avanza, seltos, kona, hilux, ecosport.

Hạng D
6/8/16
2.517
19.134
113
Hút và Đẩy.
"Hút" là tự bản thân chiếc xe có sức hút như: Expander, Cross, Ranger, Lux A, Fortuner, Crv.
"Đẩy" là phải đủn đít mới bán được như giảm giá, quảng cáo, thuê dlv: Rush, avanza, seltos, kona, hilux, ecosport.
seltos ko đủ bán, mình thấy ít quảng cáo, tin xấu ra mà nó đ éo thèm đính chính là anh biết rồi đó.

nên mình đi vios cho lành

• Like
Reactions: Matiz19