Hạng C
15/12/14
731
1.078
93
HCMC
Xin mấy bác chỉ chổ mua bao da chìa khóa cho KIA New SO, Cám ơn
Mấy bác chơi sang quá, cái bao da đẹp nhưng làm cái chìa dày lên che đi cái sự đẹp của cái chìa Key less của mình, em thì em xách ra chỗ dán keo điện thoại bảo thằng em dán keo lại cho em, 20k thôi nhưng bảo vệ đc chìa và nhìn cái chìa key less lúc nào cũng long lanh. Hia hia hia

Hạng B2
10/11/14
235
172
43
52
Nếu smartkey bị yếu hay hết pin mà kg unlock được thì có thể dùng chìa cơ để mở cửa, sau đó mở nắp con ngựa lên, bên trong có cái khe để cắm smartkey vào, tín hiệu sẽ được kết nối, lúc đó khởi động xe như bình thường, có đang ở sa mạc cũng kg sợ. Sau đo về thay pin.
Bao da chìa khoá e thấy trong thớt mua bán có bán đó, bác chịu khó tìm xem.
Em tìm cái khe con ngựa đó mà không thấy, bác có tấm hình minh họa nào không?

Hạng B2
10/11/14
235
172
43
52
Mở nắp cốp chỗ tay phải ra, nhìn vô chỗ đầu hộc thấy có cái khe thì nhét vào ! Khe kia đâu ai chỉ cũng biết vại...
Hic...cái khe kia nhét theo bản năng, còn cái khe này phải tìm....

Hạng B2
10/11/14
235
172
43
52
sao mình tìm hoài cũng chẳng thấy cái khe đâu ! mới lấy xe các bác ném nhẹ chút kẻo trầy xe em .
Thì đó, mình cũng tìm hoài mà không thấy, có lẽ cái khe đó chỉ có trên bản nhập thôi.

Hạng C
12/2/08
551
459
63
SAI GON
trong sách hướng dẫn có ,mà mình nhìn hoài cũng không hình dung nổi là nó ờ đâu !
chắc là lô xe tháng 4 a hải quên cái này roài !

Chỉnh sửa cuối:
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.600
3.095
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Cái màn hình ốp trần có bác nào gắn chưa vại ?
Sorento có nguyên cái cửa sổ trời chà bác, ko thể gắn màn hình ốp trần bác ah, chỉ mần được màn hình gối đầu thôi ah
KIA Sorento - Giao lưu, chia sẻ!

Em muốn lắp camera tiến thì lắp ở đâu đảm bảo kỹ thuật, giá bao nhiêu. Cảm ơn các cụ
Đơn giản thôi bác, 950k ah

Hạng C
4/4/15
810
1.370
93
48
Sorento có nguyên cái cửa sổ trời chà bác, ko thể gắn màn hình ốp trần bác ah, chỉ mần được màn hình gối đầu thôi ah

Đơn giản thôi bác, 950k ah
Màn dư lày e lắp gồi !