Hạng C
12/2/08
551
459
63
SAI GON
Không hiểu sao em thấy nội thất con carens nhập khẩu nó rộng rãi hơn cái new sò này . Còn cái mùi 2 cái túi lưới sau ghế thì kinh quá !

Hạng C
12/2/08
551
459
63
SAI GON
Em chưa lấy nữa bác. Hôm bửa ngồi chờ đăng ký thấy mấy người vào lấy theo giấy hẹn, bị bà chị phát giấy chửi um....kiu từ 10 tới 15 ngày mới có.
Em ngồi mà thấy cũng ức chế, nếu không kịp thì cứ viết phiếu hẹn 1 tháng cũng được, đằng này hẹn theo đúng quy định rồi hẹn tới hẹn lui làm mất thời gian của công dân.

Em tính hôm nay lên thử coi có chưa. Sợ để qua tuần lại hẹn luôn qua lễ thì chít.
Bác lên lấy mà có thì pm cho em phát để em kêu mấy em ngân hàng đi lấy cho em , hề hề !

Hạng C
4/4/15
810
1.370
93
48
Em chưa lấy nữa bác. Hôm bửa ngồi chờ đăng ký thấy mấy người vào lấy theo giấy hẹn, bị bà chị phát giấy chửi um....kiu từ 10 tới 15 ngày mới có.
Em ngồi mà thấy cũng ức chế, nếu không kịp thì cứ viết phiếu hẹn 1 tháng cũng được, đằng này hẹn theo đúng quy định rồi hẹn tới hẹn lui làm mất thời gian của công dân.

Em tính hôm nay lên thử coi có chưa. Sợ để qua tuần lại hẹn luôn qua lễ thì chít.
Sao mấy bác không nhờ chuyển phát nhanh cho tiện ? khi nào có họ tự đem đến, sốt ruột thì đt hỏi thăm !

Hạng B2
10/11/14
235
172
43
52
Lại nói về định dạng nhạc trên New So: Em rip file thành WMA 320k theo đúng như cà tà lo mà sao nó cũng không chịu hót vậy mấy bác. Em phải làm sao mới đúng?

Hạng B2
23/12/12
249
162
43
Lại nói về định dạng nhạc trên New So: Em rip file thành WMA 320k theo đúng như cà tà lo mà sao nó cũng không chịu hót vậy mấy bác. Em phải làm sao mới đúng?
Tui cững chật vật vụ này một tgian. Bác dùng phần mềm nào cho phép chọn mã Encode của video là MPEG thì mới đc.
Tui dùng PM này
http://www.freemake.com/free_video_converter/

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
15/12/14
731
1.078
93
HCMC
Nhạc thì convert qua Mp3, phim thì Mp4 nhé bác, em nó ko líu lo thì mình lo vào bảo hành mà đổi cái mới. :p