Hạng D
22/7/06
3.794
1.367
113
Kiên Giang
2 thằng này 2 phân khúc khác nhau không so được.

mà bác mua cho ông già vợ hay thằng em vợ :D

Nhưng như cầu của bố vợ thì mua Cross HV để full option sẽ tốt hơn nhé bác. Còn mua Su thì nên mua bản có ai-sai
Mua cho ba vợ bác ạ , tiêu chí ba vợ em giống em là xe rộng rãi để nhiều đồ chứ kiểu dáng hay thương hiệu ba em hong quan tâm xe nào chạy chẳng được , còn kẹt đứa em vợ cứ rù hoài thấy nó ham xe nên cũng thương , hôm trước têt nó và em lên To bão dưỡng xe nó thử chiếc Cross HV nó khen và thích quá trời.

• Like
Reactions: banglangbp
Hạng D
22/7/06
3.794
1.367
113
Kiên Giang
Cái câu cửa miệng cứ chê Form nhà Su cổ lỗ là xa xưa lắm rồi!
Mình ko biết VN lấy đời nào bán, chứ Forrester ngày nay nhìn như Rav4.
Nếu ko phải nó xài CVT nên có tiếc nuối cũng đành chia tay chứ ko Mình mua nó rồi.
Với nhu cầu cơ bản, bao trèo đèo lội suối, bao đường mưa thì cứ tin Mình đi...Subaru là cân tất.
VN mình vẫn còn mẫu cũ á bác .

Tập Lái
28/9/22
38
54
18
47
Bọn trên này toàn thất nghiệp, loser đi wave Tào. Anh chởi chi phí công ra :D
Tôi không biết anh là ai, anh giàu có cở nào anh đang đi xe gì, nhưng anh nói bọn trên này toàn thất nghiệp đi wave tàu là tôi thấy anh quá sai rồi. Anh có biết hết hoàn cảnh, công việc của các anh em trên diễn đàn ko. Và cách anh dùng từ ngữ nó cũng phản ánh phần nào trình độ của anh rồi. Có những người ko biết gì hoặc biết rất ít về người khác mà thích phán như đúng rồi vậy.

Hạng D
22/7/06
3.794
1.367
113
Kiên Giang
Tôi không biết anh là ai, anh giàu có cở nào anh đang đi xe gì, nhưng anh nói bọn trên này toàn thất nghiệp đi wave tàu là tôi thấy anh quá sai rồi. Anh có biết hết hoàn cảnh, công việc của các anh em trên diễn đàn ko. Và cách anh dùng từ ngữ nó cũng phản ánh phần nào trình độ của anh rồi. Có những người ko biết gì hoặc biết rất ít về người khác mà thích phán như đúng rồi vậy.
Anh nói chí phải , nhiều người trên đây Còm nghe dị ứng dễ sợ , đồng ý là diễn dàn mở cho hầu hết AE chơi và ý kiến nhưng ít ra cũng nói lịch sự tí .

Hạng D
3/3/16
1.682
3.076
113
40
Mua cho ba vợ bác ạ , tiêu chí ba vợ em giống em là xe rộng rãi để nhiều đồ chứ kiểu dáng hay thương hiệu ba em hong quan tâm xe nào chạy chẳng được , còn kẹt đứa em vợ cứ rù hoài thấy nó ham xe nên cũng thương , hôm trước têt nó và em lên To bão dưỡng xe nó thử chiếc Cross HV nó khen và thích quá trời.
Vậy lấy Forester nhé bác, bản 2023 có ai-sai: đảm bảo an toàn và lái khoẻ hơn

• Like
Reactions: Vansukhoidau
Hạng D
9/1/06
2.608
12.407
113
HCM
Đây là hậu quả của việc chui vào CNL chơi của anh @kamelov1 , gần mực thì đen mà

Hạng D
4/2/10
3.395
31.753
113
Bình Phước
caphocsinh.xim.vn
Ai thích cảm giác lái thì mua Subaru Forester còn ai thích kiểu dáng đẹp nhiều đồ chơi thì mua Kia Sportage còn ai thích công nghệ hiện đại thì mua Ford Territory = )) cùng tầm tiền nhau cả :D
Nói ko với Phò anh à :D
Đây là hậu quả của việc chui vào CNL chơi của anh @kamelov1 , gần mực thì đen mà
Bài này cha mod nào move từ cnl ra đó a ei :D

• Wow
Reactions: kamelov1
Hạng B2
25/9/04
346
335
63
56
Ho Chi Minh City
Nhưng như cầu của bố vợ thì mua Cross HV để full option sẽ tốt hơn nhé bác. Còn mua Su thì nên mua bản có ai-sai
Bác có thể giải thích rõ hơn ý này được ko. Tôi cũng đang phân vân lựa chọn giữa 2 xe này! Toyota cross báo giá bản HV lăn bánh là 1.086.455.000₫, màu trắng thêm 8 triệu. Sale giải thích xe hybrid bán chạy nên ko khuyến mãi gì cả! Subaru báo giá bản iL eyesight 4.0 lăn bánh là 1.224.731.000₫ ko biết có khuyến mại gì ko. Đi nội đô là chủ yếu, lại ít người nên muốn chọn Cross cho phù hợp nhưng hôm nay thử xe thấy nội thất xấu quá, thua xe CX5 đang đi. Subaru thì chả mấy khi đi offroad để tận dụng dẫn động 4 bánh và động cơ boxer nên chưa biết tính sao!