Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
23/3/05
2.199
286
83
Re:Trưng cầu thành lập đội bóng đá KFC! KIA Football Club!

Thứ 4 này bỏ trận Honduras và Chile, không tiếc :), em confirm sẽ ra sân

Hạng B1
24/9/09
69
0
6

e cũng muốn tham gia wa.khổ nỗi lại đang ơ hà nội.hix

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

vanquyet1710 nói:
e cũng muốn tham gia wa.khổ nỗi lại đang ơ hà nội.hix
Welcome bác! Khi nào về lại sg mời bác tham gia nhé!

@All: Sao ko bác nào comment cho cái giờ thứ 4 nhỉ?
Thứ 7, CN các bác bận...Em cố gắng chọn ngày thường, giờ giấc cũng chìu theo các bác mà chẳng thấy bác nào quan tâm cả!:(
Tình hình này chắc cái thớt này tèo quá:(

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
36

Em xin xác nhận sẽ tham gia Thứ 4 : 18h30 -> 20h30 ạ.
Giờ quá đẹp, mong AE tham gia đông đủ.
Tối thứ 6 vừa rùi em đi Long Khánh nên ko biết thông tin đội mình đá, sorry các bác.

Hạng B2
9/6/10
404
0
0

bác chủ thớt cho em xin số đt với, em bên SFC muốn giao lưu share tiền với hội các bác, số di động em :0906075475 Duy.

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

yeuxehoi nói:
Em xin xác nhận sẽ tham gia Thứ 4 : 18h30 -> 20h30 ạ.
Giờ quá đẹp, mong AE tham gia đông đủ.
Tối thứ 6 vừa rùi em đi Long Khánh nên ko biết thông tin đội mình đá, sorry các bác.

Hehehe...Được bác HP tham gia là nhất rồi nhé!

Thưa các bác!

Để đạt được mục đích KIAFC vô địch giải bóng đá OS 2010 thì chúng ta không nên chờ "Nước tới chân mới nhảy". Thiết nghĩ chúng ta nên tập luyện từ bây giờ. Mọi điều không thể hoàn hảo theo ý chúng ta được, phải biết hy sinh một chút!

Anh em KFC nếu bác nào không tham gia được thì vui lòng comment rút lui để em còn " liệu cơm gắp mắm". Vì tình hình đội bóng thành lập đúng ngay mùa WC nên có phần hơi vất vả, em biết nên cũng chìu lòng các bác hết mức có thể. Sân bãi thì có bác Suv75 thu xếp cho giờ đẹp rồi.... Giờ giấc cũng đã chọn. Vấn đề bây giờ chỉ còn trông chờ vào sự nhiệt tình của các bác nữa thôi.

Em biết anh em KFC ai cũng phải lo cày kiếm lúa, lo toan gia đình cả nên rất hạn chế việc tham gia. Các bác nhiệt tâm thì vui rồi. Bác nào bận quá thì cũng xin vui lòng hồi âm...vì sân bãi đã thuê, không đá thì chúng ta cũng phải trả tiền mà:(...không lẽ chúng ta cứ phụ lòng nhiệt tình của bác Suv75?

Vì một KIAFC ngày càng lớn mạnh. Rất mong các bác chung tay xây dựng đội bóng KFC nhé!
Chào thân ái và quyết thắng!:D

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

FireHorse nói:
bác chủ thớt cho em xin số đt với, em bên SFC muốn giao lưu share tiền với hội các bác, số di động em :0906075475 Duy.

Vâng! Cám ơn bác đã quan tâm! Được quân đội SFC vô địch quan tâm thì còn gì bằng

Tối thứ 4 này, lúc 18.30...20.30 mời bác ghé sân Phương Đô giao lưu với KFC nhé! Bác lôi kéo thêm quân SFC thì càng hoan nghênh

Số của em : 0908.961.972. Rocket1349.
Mong gặp bác!

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38

cám ơn bác đã rất rất nhiệt tình với phong trào thể thao nâng cao thể chất cho ae Kia, e cũng đam mê, đam mê cháy bỏng môn này bác ợ, nhưng thứ 4 e khó đi quá, làm về 5h, đưa đón bà cả về đến nhà là 6H (nhà e tận Nhà bè lận) nên ko thể lộn ngược lên sân Phương đô tham gia được. Hôm nào giao lưu bóng đá, cần người gác đền bác thông báo, e tham gia cho máu (T7or CN bác nhé), chúc KFC vô địch 2011

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

blackspider nói:
cám ơn bác đã rất rất nhiệt tình với phong trào thể thao nâng cao thể chất cho ae Kia, e cũng đam mê, đam mê cháy bỏng môn này bác ợ, nhưng thứ 4 e khó đi quá, làm về 5h, đưa đón bà cả về đến nhà là 6H (nhà e tận Nhà bè lận) nên ko thể lộn ngược lên sân Phương đô tham gia được. Hôm nào giao lưu bóng đá, cần người gác đền bác thông báo, e tham gia cho máu (T7or CN bác nhé), chúc KFC vô địch 2011
Em thích tính thẳng thắn của bác!

Em sẽ cố gắng thu xếp 1 buổi giao lưu với hội khác và mời bác tham gia nhé!

Hạng C
25/10/07
620
9
18
42
Dong Hoa Co.,Ltd
www.liqui-moly.vn

Hi các bác.

Trước hết em xin các bác bỏ quá cho em vì nhảy vào hóng hớt thớt này với hơi hướng.. quảng cáo. Nhưng suy cho cùng thì mọi người gặp gỡ quan hệ với nhau bên cạnh việc chung thú đam mê thì cũng tìm cách phát huy nghề nghiệp phải không ạ?

Liqui bọn em (bên Đức) vốn có truyền thống giao lưu thể thao. vì vậy rất là vinh dự nếu em được góp phần phát triển với đội bóng KFSC mà em cũng là một thành viên.

đây là hình vui với các bác xóm nhà lá. Tất nhiên với KFSC thì không cần phải để thương hiệu em hoành tráng thế đâu ạ vì còn logo của hội nữa

Cái này có thể chỉnh sửa để thành biểu tượng đội bóng của mình

Do hình thể có hạn
nên em xin tham gia đội cổ động cho đội thôi ạ!

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.