Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
20/1/10
676
32
28
40
Re:Trưng cầu thành lập đội bóng đá KFC! KIA Football Club!

Rocket1349 nói:
À...em chưa đóng cho anhhungcuunet...hehehe....Vậy em thiếu bác 100k của anhhungcuunet nhé. Bù lại bác thiếu em 10k.:D

Sorry bác rocket, em tuần nào cũng nhận dc tin nhắn bác mà hổm nay ngày nào cũng bận nên ko lên sân bóng được..em sẽ cố đi tập đá bóng với các bác...hihhii em đá yếu sợ ko đủ thể lực chạy cùng các bác đó chứ

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
36

em ko thể tưởng tượng bác Atom sẽ đá bóng như thế nào nữa :D
ngồi tưởng tượng típ đây, hi vọng kết quả sẽ khả quan ^_^

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

Dragontu78 nói:
Em biết trình đá banh của bác Atom rồi...không dám tưởng tượng nữa...

antom chuyên đá sân kim đan :):):):):) ^_^

Tập Lái
9/6/10
4
0
0

Em đề nghị tìm 1 thủ môn cố định cho KFC để bắt cho quen tay rồi vô giải mới giật cúp được.
1 cái nữa em quan sát và nhận thấy là khi đội bị mất bóng thì tiền đạo phải làm 1 việc vô cùng đơn giản là bắt cầu thủ cuối cùng của đối phương để tránh tình trạng 4 đánh 3 hay 2 (không cần lùi quá sâu hay đứng lại để chờ cơ hội phản công)... đó là cái căn bản nhất của bóng đá 4 đá 1 chụp... Thứ 4 này em sẻ chỉ các bác cách lôi người chiến thuật khi đá phạt góc để lấy 1 cú shoot 100 k có ai kèm trong bóng đá mini... thanks các bác tuần qua đã đi đông đủ... Cúp 2011 sẻ khó chạy khỏi KFC nếu các bác giữ tinh thần như vậy...

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
36

Ok, thứ 4 này chúng ta sẽ thực hành các lý thuyết dành cho bóng đá mini bác nhé.
Để đoạt cúp OS 2011, chúng ta phải cố gắng, cố gắng !

EMMA JUDGE
1/9/08
1.099
3
38
Tp Hồ Chí Minh
m.facebook.com

yeuxehoi nói:
Ok, thứ 4 này chúng ta sẽ thực hành các lý thuyết dành cho bóng đá mini bác nhé.

xa quá hưng ơi? mấy , hôm nào bố trí lại sân hồ kí hòa rồi hú anh đi với....

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38

maidotran nói:
yeuxehoi nói:

xa quá hưng ơi? mấy , hôm nào bố trí lại sân hồ kí hòa rồi hú anh đi với....

bác nói đúng á, theo tiêu chí đưa ra thì có thể là vị trí số 1 và ko ai dám tranh (e oánh chít á), gần chút thì e lộn lên cùng bác Maidotran pho diễn kỹ thuậ siêu đẳng, cúp OS trong tầm tay, ha ha

Tập Lái
19/6/10
1
0
0

Hàng đứng: Bạn bác Firehorse (Duy SFC), Rocket, Dvvung, Civic và 3 bác bạn của bác Dvvung
Hàng ngồi: Firehorse (Duy SFC), Davidtvt, Mannarace ( Tô Thanh Tuấn), Anhhungcuunet, yeuxehoi và Huy (Em bác dvvung)

Chào các Bác!!
Em xin đính chính lại chút,
Hàng đứng: Bạn bác Firehorse (Duy SFC), Rocket, Dvvung, Civic và 3 bác bạn của bác Dvvung
Hàng ngồi: Firehorse (Duy SFC), Davidtvt, Mannarace ( Tô Thanh Tuấn), Anhhungcuunet, yeuxehoi và DoManhhv (Anh trai Dvvvung) chứ không phải Huy (em trai dvvung)

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48

khactrung nói:
goldbell nói:
FireHorse nói:
các bác trẻ đá khỏe quá, kiểu này em phải chạy bộ mỗi sáng mới đu nổi theo quá, còn bác Rocket hôm nào bắn hộ anh em vài con chim làm mồi nhậu bồi dưỡng nhé bác,keke

Style tennis của bác rocket là lốp-vuốt banh như Nadan đó bác, nên bác ấy đá banh cũng vuốt lên trời câu vòng xuống thôi. Hêhê.
Tinh thần của bác Rocket là tuyệt nhất rùi
sắp tới đây chắc phải nhờ bác goldbell chủ trì hội té nịt KIA rồi , vì OS sắp có giải đấu lớn và KIA sẽ tham dự giải mong bác goldbell chủ trì giải cho anh em nhé .

hìhi, cái khoản sport này trình em còn kém hơn bác Rocket nữa. Nhưng khi đội tennis thành lập là em tham gia ngay!
Bác Khác Trung có nghiên cứu thêm gì mới mắt mũi cho em carens chưa? chưa khi nào rãnh rổi để ghé bác cafe và làm đẹp cho em nó

Status
Không mở trả lời sau này.