Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
4/3/10
124
0
0
Re:Trưng cầu thành lập đội bóng đá KFC! KIA Football Club!

Thế là tuần này ae nhà Chơi-xong-dông vắng bóng

Hạng C
19/6/08
873
86
28
45

@Rocket: Em book đội em tuần sau nhé bác không phải hôm nay vi đội em vừa đá hôm thứ 2 xong. Em gui tin hôm thu Hai 28-6!

Hạng D
23/3/05
2.199
286
83

Bác Rocket kêu gọi quá trời mà k ra sân nhé! Phạt!!!

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38

hichic, lâu rùi mới ra sân làm ông trời cảm động khóc sướt mướt làm a e đá hăng say ko thấy mệt

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

blackspider nói:
hichic, lâu rùi mới ra sân làm ông trời cảm động khóc sướt mướt làm a e đá hăng say ko thấy mệt

Tiếc quá! Đúng giờ có công việc gấp không thể ra sân được nên chưa biết mặt bác Nhện và chưa biết bác đấm đá thế nào?:mad:
@Civic: Sorry bác! Em nghiêm chỉnh chịu phạt ạ!:(
Tình hình đá đấm hôm nay thế nào? Các bác báo dùm em với. Kẹt công chuyện chút mà lòng như lửa đốt:D
Bác Yeuxehoi ui! Cho thông tinh tình hình hôm nay nhé!
1 Lần nữa thành thật xin lỗi các bác! Tuần sau em chịu phạt 1 chầu nước mía cho cả đội nhé!

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
36

@ bác Rocket: bác Nhện chỉ đấm thôi chứ ko đá ạ, bác ấy là thủ môn mà.
Sau đây em xin tường thuật lại trận đấu hôm nay, hấp dẫn gấp tỉ lần xem World Cup.
Hôm nay dẫu trời có mưa nhưng anh em tham gia rất đông đủ, chúng ta có 3 đội đá với nhau, trong đó 2 đội của KFC và 1 đội ở sân bên cạnh.
Tất cả trận đấu đều diễn ra dưới mưa, mặt sân trơn trượt nhưng các bác vẫn chạy hết sức, kết quả chụp ếch (bác bucudo thu hoạch nhiều nhất), tông hàng rào lá tả :D
Trời mưa nhưng ko khí trên sân rất nóng, anh em hừng hực khí thế chạy như bay, do đó đội nào thiếu may mắn có thua thì cũng chỉ có 1 trái à :D
Sau đó thì đội sân bên cạnh ra về, chỉ còn 2 đội của KFC thi đấu với nhau, đây mới thực sự là đỉnh cao của bóng đá tối nay.
Lực lượng tự động được phân chia, 1 bên trẻ ko (đội A), bên kia hơi luống tuổi tí ti (đội B), giành co rất quyết liệt, bất phân thắng bại.
Từ 1 tình huống phản công nhanh, sau 1 lúc quần nhau quyết liệt ở giữa sân, bác Tuấn (em bác thuytram) tận dụng việc thủ môn đội bạn dâng cao, đã thực hiện 1 cú đặt lòng chuẩn xác, bóng cắm thẳng vào gôn, lưới rung bần bật khô queo nước luôn :D
Tưởng chừng sau bàn thua, đội B sẽ ăn miếng trả miếng, nhưng bỗng đâu mùi nước mía thơm ngào ngạt bay tới, thế là 2 đội quyết định nghỉ sớm 15 phút.
Hôm nay ngoài lực lượng cầu thủ chuyên nghiệp, còn có sự hiện diện của bác thuytram - OSOM của OS tham gia cổ vũ, ngắm dò ngắm cẳng cầu thủ để đưa vào đội hình chính của OS :D (theo mật báo thì anh em KFC đều dư tiêu chuẩn :D)
Trên đây là bài tường thuật của trận đấu tối nay.
Tiếp theo mời quý vị xem tiếp bản tin tài chánh:

1. Quỹ còn kỳ trước: 760k
2. Thu các bác mới & đội bạn (đá ko thường xuyên): 90k
3. Chi tiền sân + nước mía + gửi xe: 370k
Quỹ còn: 480k (30.06.2010)

Mặc dù em theo chủ nghĩa tự sướng nhưng với những gì anh em thể hiện hôm nay, em tự tin rằng chức Vô địch OS Futsal Cup 2011 là điều chúng ta muốn lấy hay ko mà thoy :D
Các bác ko cần phạt bác Rocket đâu, hình phạt lớn nhất đã dành cho bác ấy là ko tham gia trận hôm nay, tiếc gì đâu mà tiếc :D
Chúc các bác ngủ ngon sau 1 trận đấu hết mình !

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

Quá đỉnh bác Yeuxehoi!

Cám ơn bác rất nhiều!

Nhưng cũng thú thật với bác.....May mắn là em không ra sân hôm nay....:mad:

Hạng B2
21/3/07
162
2
16
53

Các bác cho em tham gia đội banh với
Em tên Đức
Xe: Kia Morning - Xám
Số ĐT: 0984.783.777

Em cũng đá sanh này nhưng vào chiều thứ 7

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

Welcome bác Đức.

Mời bác tối thứ tư hàng tuần ra giao lưu nhé! Danh sách và địa điểm xem trang 1 nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.