Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
36
Re:Trưng cầu thành lập đội bóng đá KFC! KIA Football Club!

Các bác ơi mai ra sân đúng giờ và đầy đủ nhé, bác Firehorse ngày mai sẽ dẫn tới 1 đội để giao lưu với chúng ta, hoan hô !

Hạng D
23/3/05
2.199
286
83

gud gud... cầu cho tối nay ngừng mưa để anh em còn ra sân

Hạng B2
7/1/10
265
1
18
44

Xin  lỗi các bác!
hôm nay em lại không ra sân cùng các bác được.
Chúc các bác có buổi tập vui vẻ.
Tuần sau em sẽ thu xếp để ra sân cùng các bác( Bác yêu xe đừng gạch tên em nhé)

Hạng D
23/3/05
2.199
286
83

hix.. bèo nhèo ơi là bèo nhèo... tối hôm qua XNL không có ai.. chắc các bác này bỏ sân rồi, KiaFC ra được 3 đồng chí, 1 đội bạn có 2 người nữa, đá dợt 1 hồi mà không thấy ai lên nữa nên đi về luôn.
Đội của bác Firehosre chẳng thấy đâu cả.
Tinh thần thể thao xuống quá

Hạng D
5/7/10
1.362
23
38

Em chào toàn thể các bác trong đội bóng!
Tình hình là khí thế quân ta dạo này xuống thấp quá,quân số ngày càng ít dần,em thì rất máu me nhưng trước tình này thì máu me em cũng bị vơi đi ít nhiều
.Và cho đến hôm qua thì chỉ tập trung đúng 5 chiến sĩ,một con số lý tưởng cho ....01 cuộc tập chay.Sau khi tập bài sút bóng hết 30p mỏi cả chân mà vẫn chưa thấy thêm chiến sĩ nào vào,bác Civic lấy biểu quyết và quyết định ngừng tập, go home.
Bác Yeuxehoi đâu rùi,cho một liều doping tinh thần chiến đấu di bác.

,Em xin tiếp nhé các bác,
sau đó khi ra ngoài chuẩn bị về,em có hỏi bác Civic chuyện thanh toán tiền sân hnay thế nào,nhưng chắc bác í cũng không rành vấn đề này như em,nên nghĩ là sân này trước đây do hội XNL book,hàng tuần hội XNL ko đi đá thì coi như hội mình đá thay giờ của họ,hnay ko đá thì ko phải thanh toán(Vì minh ko trực tiếp book sân,nên sẽ thanh toán lại với hội XNL sau-theo em nghĩ vậy).Thế là cả hội ung dung ra về,em thì balo túi xách đủ thứ nên đi sau cùng,vừa ra gần tới cổng thì ...bác chủ sân ới em lại bảo đóng tiền sân hnay,lúc đó e  mới dáo dác tìm bác Civic để hỏi thế nào thì chẳng thấy bác nào cả,quay ra sau thì thấy còn 01 bác tên là Hải,cũng thường xuyên đá nhưng ko có nick OS,nhưng bác í chắc đang nấu cháo dt với nguoi iu hay sao ma cười nói huyên thuyên nên e cũng ko tiện hỏi.Cuối cùng bác chủ sân tính toán và phán rằng:
- Tiền sân : 30p ---> 150k
- Tiền nước : 01 thùng đá ---> 20k
- Tổng cộng : 170k
Em móc bóp ra trả mà ngượng cả người vì " tình ngay mà lý gian ".Sau đó em co thông báo cho bác Hải biết là hnay mình tập chay mà vẫn trả tiền sân

Trên đây em xin thông báo tình hình đội bóng để các bác nắm rõ,và sau đó thì xem xét giải quyết vấn đề tài chính hộ em nhé

Cám ơn các bác

Hạng B2
9/6/10
404
0
0

xin thành thật xin lỗi các bác, đội em đi hơn chục người đứng đợi em ở ParkSon mà em thì đang ngủ li bì vì tiếp khách buổi trưa xỉn quá, em còn chán em nữa là, một lần nữa xin cáo lỗi với toàn thể anh em hội KIA

Hạng C
27/3/10
845
10
18

up cái chia buồn cùng KIA FC.xin chia buồn cùng bác caren 2010.tuần sau hi vọng sẽ đông đủ!!!

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh

Khó quá nhỉ? Anh em xem tính toán lại giờ giấc đi. Cố lên các bác!

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
36

Dạ em đây các bác.
Hôm qua em ko ra sân được và có báo cho 3 bác Firehorse, Civic, New Caren biết tình hình.
Như các bác báo lại thì bên XNL chắc ko tham gia nữa, vì số lượng ngày càng ít và cũng ít khi đến sân. Đội ta nếu đi đông đủ thì đá với đội bên kia (bạn của XNL) cũng chỉ 2 đội, chỉ cần vài người nghỉ là toi.
Tiền của bác New Caren em sẽ chuyển lại, bác pm hoặc sms cho em số tk VCB nhé, thanks bác !
Các chi phí các bác ghi trên đây em cập nhật đầy đủ ạ, nên các bác cứ yên tâm khoản tài chính nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.