Hạng D
Uỷ ban kiểm tra SOS xin trân trọng thông cáo tới các SOSer:
1/ Ban kiểm tra phát hiện có hiện tượng vi phạm điều lệ: off chui (giang hồ gọi là off lụi) vào lúc 11h52p ngày 16/3/2013.
2/ Thành phần tham gia: Tổng tư lệnh, bác Phó Tư lệnh .... và một vài thành viên chưa rõ nhận dạng nick.
3/ Ban kiểm tra có đầy đủ chứng cứ: video, hội thoại qua điện thoại từ số 09O7.888.9xx .
4/ Địa điểm vi phạm: Bò tơ Củ Chi.
5/ Trong thời điểm mà các thành viên bận rộn với việc Góp ý dự thảo hiến pháp rồi chuẩn bị cho việc khai trương trụ sở vào ngày mai, việc này gây ảnh hưởng đến danh dự, uy tín, lối sống, đạo đức, ..... của chi hội.

Ban kiểm tra yêu cầu lập ban điều tra đặc biệt làm rõ sai phạm và xử lý đúng người, đúng tội.
Đề nghị các bác cho ý kiến.

TM. BAN KIỂM TRA

Xiaoka

<span style=""color: #c0c0c0;"">P/S: OSPD Cá Mập cho thớt này sống hết đêm nay, em xin cảm ơn.</span>

Hạng D
27/10/10
2.940
8
38
38
Vậy thì ngày mai các đại biểu ko tiến hành họp ở hội trường Thành Thái nữa và chờ báo cáo của sự việc trên hoặc chuyển sang hội trường khác,e lượn đây ạh.

Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
bác tư có gọi cho em nói đang cùng các đồng chí khác đi củ chi gặp gỡ cử tri chuẩn bị cho cuộc họp ngày mai

Hạng B2
12/7/12
395
84
28
Đúng, phải xử lý cương quyết, đúng người, đúng tội. Tuy nhiên cũng cần xem xét cụ thể những đóng góp, cống hiến của các bác ấy.

Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
xã hội bây giờ phải xử lý nghiêm minh, chứ hở chút là do có nhiều cống hiến nên có tình tiết giảm nhẹ là ko được