Hạng B2
2/3/07
320
0
16
53
chu_bo_doi nói:
Khi một đề xuất được duyệt thì một phiền phức mới xuất hiện!
Theo em: mỗi lần đậu xe ở đâu đó trên đường mà không ai giữ thì chúng ta nên... tháo biển số đem theo để khỏi làm mất công người khác!
hoan hô tinh thần tự giác của bác
:D
hình như luật qui định là xử phạt nếu xe lưu thông mà không có biển số, chứ không có phạt cái vụ xe đậu-đỗ mà không có biển số phải không ạ ?

SonyVaio nói:
chu_bo_doi nói:
Theo em: mỗi lần đậu xe ở đâu đó trên đường mà không ai giữ thì chúng ta nên... tháo biển số đem theo để khỏi làm mất công người khác!
hình như luật qui định là xử phạt nếu xe lưu thông mà không có biển số, chứ không có phạt cái vụ xe đậu-đỗ mà không có biển số phải không ạ ?

nếu cơ quan chức năng đến abc (...) về vụ biển số thì... sẳn đó ta vừa ăn cướp vừa la làng luôn. La hét um sùm: "mịa, đậu xe tí xíu mất cái biển số",... lúc này cơ quan chức năng thấy vậy cũng thông cảm cho mình chút chút!

công nhận em gian thật!

cơ quan chức năng biết em... chắc chết!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/8/12
154
3
0
chu_bo_doi nói:
ôi bác đúng là cao nhân . em votka bác nhé

Hạng B2
25/8/11
314
2.449
93
chu_bo_doi nói:
SonyVaio nói:
chu_bo_doi nói:

nếu cơ quan chức năng đến abc (...) về vụ biển số thì... sẳn đó ta vừa ăn cướp vừa la làng luôn. La hét um sùm: "mịa, đậu xe tí xíu mất cái biển số",... lúc này cơ quan chức năng thấy vậy cũng thông cảm cho mình chút chút!

công nhận em gian thật!

cơ quan chức năng biết em... chắc chết!
Chế ra bảng số tháo lắp nhanh. Xuống xe lụm 2 cái bỏ cặp, xong.

Hạng B2
26/6/11
317
3
18
43
xứ thiên đường mà, cái gì quản lý ko được là cấm.