Hạng B2
26/9/12
246
60
28
41
Tân Bình
www.nhadatdongnambo.com
Re: Kính mời các bác mợ họp mặt tại Gốm! (miễn phí ạ)

Va
Xiaoka nói:
Ủa, ủa. Trao rồi tối nay lấy gì trao.
Em cùng câu hỏi :cool:

@Hj, em mới xem bên topic của bác Ku Lở xong, tối nay còn khoản "đấu giá" nữa đó bác ak :)

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/9/09
1.359
27
48
52
Q2, TpHCM

Ủa trao xong rùi hả các bác

Xiaoka nói:
Ủa, ủa. Trao rồi tối nay lấy gì trao.

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

dathuong nói:
Em có ý kiến

Tối nay đầy đủ anh hùng hào kiệt đến từ tất cả các môn phái Xê ri a, Gốm...Hỏng lẻ uống cafe xuông...cũng chán.
Hong ấy ta huy động ai có mồi đem mồi, ai có gụ đem gụ, đến ta cụng ly cho nó nóng máu Boonggg nó mới sung

Xong phần đấu giá, trao sản phẩm xong, còn phần 2 ở Hồng Ân quán nữa bác dathuong.........:D

Hạng C
30/12/05
617
9.927
93
k-home.vn

thangtnl nói:
dathuong nói:
Em có ý kiến

Tối nay đầy đủ anh hùng hào kiệt đến từ tất cả các môn phái Xê ri a, Gốm...Hỏng lẻ uống cafe xuông...cũng chán.
Hong ấy ta huy động ai có mồi đem mồi, ai có gụ đem gụ, đến ta cụng ly cho nó nóng máu Boonggg nó mới sung

Xong phần đấu giá, trao sản phẩm xong, còn phần 2 ở Hồng Ân quán nữa bác dathuong.........:D
Không biết phần 1 kết thúc có sớm không ? em cũng xin đến tham gia cho xôm tụ, sao mình không gộp 2 phần vào 1 luôn ? , vì khi có tí bia gụ thì con người ta bit đấu giá hăng lắm ạ .

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com

Báo cáo bác hội trưởng, em đã chuyển cho bác Titus ngay và luôn rồi ạ.

Ngoài ra, có bác nào ở Q.3 thì bác Ha Sonata nhờ vả chuyển qua giùm bức tranh và các món quà của bác 66H tới chỗ em, bác ấy đã điện thoại nhờ em nhận giùm, vài bữa nữa có nhân viên lên SG sẽ ghé nhà em lấy ạ. Bác nhờ luôn bác ấy cầm 200K của Ali33 về giùm em khi tới gởi quà cho bác 66h với ạ, tối nay em ko về kịp rồi.

Chúc các bác một buổi tối vui vẻ, đấu giá thành công rực rỡ ạ!
Ha Sonata nói:
1. Chai rượu của mợ anmi
2. Rượu của bác Chuột đồng tặng cho người thắng đấu giá cái đồng hồ
sẽ được mợ NắngSG chuyển tới bác Titust trong thời gian sớm nhất!

Xin thay mặt BTC chương trình "otosaigon.com vì đồng bào nghèo Bến Tre trân trọng cám ơn bác shoponline3, bác Titust, bác SPO, mợ anmi, bác chuột đồng và tất cả các thành viên, nhà tài trợ ... đã ủng hộ cho chương trình này!

Hạng D
2/3/12
1.430
88.426
113
38

Lúc nãy bác Titust có alo cho em trước khi về Đà Lạt
Bác í thật là tử tế

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

thangkt nói:
thangtnl nói:
dathuong nói:
Em có ý kiến

Không biết phần 1 kết thúc có sớm không ? em cũng xin đến tham gia cho xôm tụ, sao mình không gộp 2 phần vào 1 luôn ? , vì khi có tí bia gụ thì con người ta bit đấu giá hăng lắm ạ .

Lâu rồi không
với bác......Bởi vì Gốm chỉ phục vụ cafe nên không có chương trình bia gượu, còn Hồng Ân thì có sẵn bia + mồi luôn....:D

Hạng C
30/12/05
617
9.927
93
k-home.vn

thangtnl nói:
thangkt nói:
thangtnl nói:
dathuong nói:
Em có ý kiến

Lâu rồi không
với bác......Bởi vì Gốm chỉ phục vụ cafe nên không có chương trình bia gượu, còn Hồng Ân thì có sẵn bia + mồi luôn....:D
Dạ lâu rồi em cũng không
với Bác. đợi chương trình ở Gốm xong thì trễ quá, về trễ vợ la :confused::confused: :p