Hạng D
21/4/10
3.116
37.075
113
HCM city
Re: Kính mời các bác mợ họp mặt tại Gốm! (miễn phí ạ)

Trancaolong123 nói:
Em sẻ có mặt ạ , ngày đó em vô lớp điểm danh xong phi ra luôn ạ !

Chú Long phải có mặt để trao bức tranh cho bác 66h chứ.

Hạng C
16/9/12
708
3
0

bác 66h busy nên ủy quyền cho lính lên SG nhận hàng và trao tiền tình thương mến thương cho chương trình.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
165.992
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com

Ôi, đi vắng một buổi về Bến Tre (để lo chuyện các bác mợ gởi gắm giao phó), vừa về tới là nhận ngay tin vui!
Bác Huybm mời anh em tới uống cafe giải khát miễn phí và là dịp những tấm lòng trắc ẩn hào phóng của O.S gặp nhau, trao tới người thắng cuộc đấu giá vì người nghèo Bến Tre, BTC được chính thức công khai tiếp nhận tiền tài trợ cho người nghèo từ 2 phiên đấu giá. vào lúc 18h00 ngày thứ năm 16/05/13
Xin cám ơn bác Huybm, mợ Nắng SG và toàn thể những tấm lòng bạn bè thân thương. Hà "xôi nát" em xin 1 ghế nha!
Em vừa nhận được 2 triệu đồng từ bé Minh Ngọc - (ái nữ của O.Ser phongcar) đập ống heo "con gởi bác Hà để ủng hộ bà con nghèo Bến Tre quê con ạ!"
Xin cám ơn bé Minh NGọc và cám ơn những tấm lòng vàng!

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com

Như vậy chỉ là uống miễn phí thôi, có nghĩa là khi đi phải cắp theo cái... bụng no phải ko ạ?:D Vì bác bẩu em mời 5h (em sợ chưa tan sở nên xích lên thành 6h) mà tới chỉ uống cafe thôi thì sợ bà con đói bụng, bác nói rõ hơn để em thông báo rõ ràng cho ACE ạ.
Ha Sonata nói:
Ôi, đi vắng một buổi về Bến Tre (để lo chuyện các bác mợ gởi gắm giao phó), vừa về tới là nhận ngay tin vui!
Bác Huybm mời anh em tới uống cafe giải khát miễn phí và là dịp những tấm lòng trắc ẩn hào phóng của O.S gặp nhau, trao tới người thắng cuộc đấu giá vì người nghèo Bến Tre, BTC được chính thức công khai tiếp nhận tiền tài trợ cho người nghèo từ 2 phiên đấu giá. vào lúc 18h00 ngày thứ năm 16/05/13
Xin cám ơn bác Huybm, mợ Nắng SG và toàn thể những tấm lòng bạn bè thân thương. Hà "xôi nát" em xin 1 ghế nha!
Em vừa nhận được 2 triệu đồng từ bé Minh Ngọc - (ái nữ của O.Ser phongcar) đập ống heo "con gởi bác Hà để ủng hộ bà con nghèo Bến Tre quê con ạ!"
Xin cám ơn bé Minh NGọc và cám ơn những tấm lòng vàng!

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com

shoponline3 nói:
bác 66h busy nên ủy quyền cho lính lên SG nhận hàng và trao tiền tình thương mến thương cho chương trình.
Bác 66h đã ủy quyền cho em nhận giùm bức tranh (nếu ko lên được) còn trao tiền tình thương mến thương cho chương trình là sao bác? Bác ấy đã chuyển vô tk dathuong rồi mà?

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
165.992
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com

NắngSG nói:
shoponline3 nói:
Bác 66h đã ủy quyền cho em nhận giùm bức tranh (nếu ko lên được) còn trao tiền tình thương mến thương cho chương trình là sao bác? Bác ấy đã chuyển vô tk dathuong rồi mà?
Ông Hải shop hố hàng. Tiền góp chương trình bằng đấu giá mua tranh, bác 66H đã chuyển ngay và luôn khi thắng giải cho dathuong rồi ạ! Có thể coi ở trang này http://www.otosaigon.com/...3%A8o-B%E1%BA%BFn-Tre/

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com

Em cập nhật lại danh sách:

1/ 66h Mr. Sang (trúng đấu giá bức tranh)
2/ Titustnk (trúng đấu giá đồng hồ cổ)
3/PRC
4/Long Cafe
5/VantruongPVC
6/An Khang
7/ Duy Anh
8/Vucamry
9/Trancaolong123
10/ Tập lái
11/ Ha Sonata
12/Kouler
13/