Thảo Luận Chung Kinh nghiệm đi Ninh Chữ!!!

Hạng D
16/10/06
1.559
10.975
113
sites.google.com
Em có bằng B2 cũng mấy tháng roài, nhưng mới cày khu miền tây thôi chứ miền đông thì chưa rành lắm. Em định làm 1 chuyến đi Ninh Chữ bằng xe con, nhưng khổ nỗi em chả biết Ninh Chữ nằm đâu(nghe nói trên quốc lộ 1, gần Phan Thiết), bác nào có kinh nghiệm xin chia sẻ cùng em, cám ơn vô vàng, đặc biệt những kinh nghiệm như : đoạn nào chạy nhanh đc, đoạn nào có xxx,... , nếu có kinh nghiệm về chỗ ăn ở thì càng tốt (vì em vác cái của nợ 4 bánh theo nên vấn đề này cũng khá quan trọng!!!). Cám ơn các bác trước!!!

Hạng B2
11/3/07
496
67
28
44
RE: Kinh nghiệm đi Ninh Chữ!!!

Ninh Chữ thuộc tỉnh Ninh Thuận .. bác cứ chạy quốc lộ 1 qua khỏi tỉnh Bình Thuận ( Phan Thiết ) là tới tỉnh Ninh Thuận, qua khỏi cà ná khỏang 25km là tới ngã 5 Phan rang , quẹo phải đi vào TP Phan Rang , quẹo trái đi Đà Lạt ... Bác quẹo phải la tới biển Ninh Chữ rồi đó . bác ra đó cứ lao xuống resort Hoàn Cầu mà ở 200k/1đêm. Còn xxx đoạn Dầu giây , bình thụân , sắp vào Phan Rang .. e biết nhiêu đó bác nào chỉ giúp thêm ... bác ra đó nhớ ăn cơm gà nha ... hoặc làm 1 con dê núi cũng dc ...kakaka. chúc bác vui vẻ.:D:D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113

Nhưng sao phải biển Ninh Chữ bác? Mũi Né, Cà Ná còn hấp dẫn và gần hơn.

Hạng B2
27/11/06
169
2
18
45

Nhà e ở gần biển Ninh Chử đây. Khi nào Bác ra Ninh chữ thì gọi e nhé. phone của e: 0913882232
e sẽ xin làm hướng dẫn viên giúp bác, kg lấy tiền đâu (chỉ lấy laptop thôi).:D:D:D

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia

Trích đoạn: thoaivy

Nhà e ở gần biển Ninh Chử đây. Khi nào Bác ra Ninh chữ thì gọi e nhé. phone của e: 0913882232
e sẽ xin làm hướng dẫn viên giúp bác, kg lấy tiền đâu (chỉ lấy laptop thôi).:D:D:D
Em cũng vừa đi Ninh Chữ về. Phải em biết bác sớm thì hay quá. Có thổ địa hướng dẫn thì khỏi lo ...trả giá .:D.

Hạng D
16/10/06
1.559
10.975
113
sites.google.com

Trích đoạn: phantan

Nhưng sao phải biển Ninh Chữ bác? Mũi Né, Cà Ná còn hấp dẫn và gần hơn.

Mấy cái kia đi hoài rùi, Ninh Chữ em chưa đi, hi vọng còn hoang sơ, bác huyluong đi Ninh Chữ về thấy thế nào, ở đó đẹp ko bác!!???

Bác làm em khó xử quá, hehe!!!

Trích đoạn: bangken80

Ninh Chữ thuộc tỉnh Ninh Thuận .. bác cứ chạy quốc lộ 1 qua khỏi tỉnh Bình Thuận ( Phan Thiết ) là tới tỉnh Ninh Thuận, qua khỏi cà ná khỏang 25km là tới ngã 5 Phan rang , quẹo phải đi vào TP Phan Rang , quẹo trái đi Đà Lạt ... Bác quẹo phải la tới biển Ninh Chữ rồi đó . bác ra đó cứ lao xuống resort Hoàn Cầu mà ở 200k/1đêm. Còn xxx đoạn Dầu giây , bình thụân , sắp vào Phan Rang .. e biết nhiêu đó bác nào chỉ giúp thêm ... bác ra đó nhớ ăn cơm gà nha ... hoặc làm 1 con dê núi cũng dc ...kakaka. chúc bác vui vẻ.:D:D

Thanks bác, để em in ra mang theo vậy,hihi!!!

Hạng B2
6/1/08
399
2.012
93
52

ack ! vậy là bác mê laptop hơn mê tiền rồi !

Bác khôn ra phết nhẩy !:D

Hạng B2
27/11/06
169
2
18
45

Nếu bác nào đi qua Ninh thuận mà bị xxx hay gặp bất cứ khó khăn gì thì các bác cứ phone cho e nhé. e sẽ cố gắng giúp hết mình.;)

Hạng D
16/10/06
1.559
10.975
113
sites.google.com

Nếu bác nào đi qua Ninh thuận mà bị xxx hay gặp bất cứ khó khăn gì thì các bác cứ phone cho e nhé. e sẽ cố gắng giúp hết mình.;)

Chà, bác nhiệt tình quá, làm em ... ngại, hihi, hay bác là xxx ở đó, định mai phục em hả :D!!!

Hạng B2
11/3/07
496
67
28
44

chắc bác ấy làm xe ôm , ra chở bác đi nộp phạt ...hihihi e đùa tí đừng giận e nhá ..
@thoaivy: e xin số DT bác nhé , e lâu lâu có đi Phan rang ctác, có gì fone bác