Hạng B2
16/9/19
103
51
28
37
Em chưa bao giờ làm căng cả, cứ vui vẻ thân thiện mấy ổng cũng đâu làm khó đâu, đừng bố đời tỏ vẻ ta đây khôn.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
16/9/19
103
51
28
37
Đối với xe con thì csgt chả rảnh để gọi anh vào nếu anh không vi phạm luật giao thông. Nên mỗi lần dừng thì csgt thông báo lỗi vi phạm sau đó yêu cầu kiểm tra giấy tờ. Nên khi họ đã thông báo lỗi và đúng thế thì cách nhanh và đơn giản nhất là năng nỉ đại pháp, không được thì xin đóng phạt tại chỗ cho nhanh. Khỏi loằng ngoằng mất công, nhọc đầu.
Em cũng vậy, tuýt còi là gần như 99% mình sai rồi, thôi thì nhẹ nhàng tình cảm 2 bên đều có lợi cho xong việc. Chẳng bao giờ em dám bắt bẻ anh chưa chào đúng điều lệnh này kia =))

Tập Lái
25/10/21
13
62
13
nhớ hồi mới dô sg. thấy cái dùi chỉ thẳng mặt mình là đứng xuống khóc 1 dòng sông luôn :D

Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Em cũng vậy, tuýt còi là gần như 99% mình sai rồi, thôi thì nhẹ nhàng tình cảm 2 bên đều có lợi cho xong việc. Chẳng bao giờ em dám bắt bẻ anh chưa chào đúng điều lệnh này kia =))
Em bị dừng xe tầm bậy 2 lần tuần qua. Đi thẳng qua vòng xuyến ko xi nhan, đường cong chưa nhập làn ko xi nhan. Xxx xuống hùng hổ nói chuyện bố láo phết. Em điềm đạm giải thích xong nó đéo nói gì quay đi chỗ khác. Vậy là nên xe đi

• Like
Reactions: thichmexe
Hạng B2
7/5/21
147
23
18
27
gặp csgt thì cứ tuân thủ là tốt nhất, đừng nên cự cãi