Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.636
1.854
113
38
Cà Mau
nqkhanhn nói:
Cách hay nhất vẫn là hạn chế gà, vì là sân chơi cho oser chứ ko phải người ngoài.
Đầu tiên đội mình cũng phải sạch mới nói đội khác được.

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.636
1.854
113
38
Cà Mau
Trước giải thì bên Santafe có nói với em rằng TFC mình có gà là bác tungdh.
Em thấy hiện mình có đến 2 thủ môn rồi. Mặc dù bác tungdh chơi tốt nhưng mình nên chơi với thực lực của mình.
TFC mình đang được các đội khác nể là không có người ngoài thì mình nên duy trì cái đẹp này.

Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm
Thật sự là không phải gà gì hết. Năm ngoái bác Chương có lập nick cho bác Lợi thủ môn mà lập hoài không được, sẵn em còn 1 cái nick nên đưa bác Lợi sử dụng, cái nick tungdh cũng được có vài chục điểm chứ mấy. Nếu lúc trước bác Chương tạo nick cho thủ môn Lợi được thì giờ này điểm thưởng cũng trên 100 rồi. Chứ đâu phải TFC mình đưa gà vô đâu, ae nghĩ sai hết rồi. Hiện tại thủ môn Lợi có nick letanloi do diễn đàn cấp nhưng em nghĩ lấy nịk tungdh sinh hoạt luôn.
Thật sự em thấy thủ môn zuboy bắt gool em không yên tâm chứt nào. Qua giải vừa rồi các bác cũng thấy rồi đó.

Hạng F
9/8/09
6.395
69.148
113
TFC
xaydungquocgia.com
hehe, chuyện đơn giản mà các bác lo làm gì? Em thấy có 2 vấn đề:
THứ 1: trình bác Lợi ko gọi là gà được.
Thứ 2: Dù em ko đồng ý quan điểm bác Lợi là gà, nhưng nếu bác Lợi ko sinh hoạt chung với ae, với chi hội thì cũng như là gà thôi. Em ủng hộ các bác bên ngoài vô đá chung vs đội nhưng đồng thời phải sinh hoạt chung vs ae, chứ ko nên cứ tới giải vô đá là ko tốt, có thắng thì cũng chả vui, lấy suất của các bác đi tập đều nữa thì ko công bằng.

Hạng F
9/8/09
6.395
69.148
113
TFC
xaydungquocgia.com
Em thấy điều đáng lo hơn là đội mình giờ bệnh ngôi sao nhiều quá
10 ngôi sao cũng ko hợp thành 1 đội bóng mạnh được.

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.636
1.854
113
38
Cà Mau
Mình lập nick rồi nuôi nick mỗi ngày đăng nhập post bài để bác ấy vào giải được đá thì là gà chứ gì nữa.
VD đội Fiat cũng lập một số nick sẵn rồi tới giải kiu người ngoài vào mỗi người lấy 1 nick để đối phó với BTC. Đó không phải là thành viên OS thực sự.
Có thể Vimaru hay Zuboy chụp không yên tâm nhưng đó là thực lực thật sự của TFC mình.

Hạng F
9/8/09
6.395
69.148
113
TFC
xaydungquocgia.com
JN yên tâm, em cũng ko tán thành kiểu như vậy đâu, em nhớ lúc trước em cũng có nói với bác Chương là kêu bác Lợi đi sinh hoạt thường xuyên với đội banh, cũng như hôm em nói vụ bác Rocket.
Em cũng có dự tính bàn trước với bác Kens v/v bác Lợi rồi.