Tập Lái
21/5/05
25
0
0
RE: Kinh nghiệm tìm điểm đỗ xe trong phố ở Hà Nội

Xe em để trước cửa nhà , trời mưa không để ý bị thằng nào nó vặt mất 1 tai , con bmw nhìn thương quá , ở khu ngã tư sở đấy , bác nào thấy rộng thì khi đỗ xe cũng phải cẩn thận .

Hạng C
19/4/06
503
7
0

e đỗ xe ở Hải dương bị *** ra hỏi kiểm tra giấy tờ ( chỉ vì xe em biển Hà nội !), thế mới cay...![:-]

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

Trích đoạn: longvu

Quyết định ra Triệu Việt Vương gọi 1 cốc nước chanh (5k), uống đc nửa, payment trước rồi nhờ gửi luôn ở quán cafê, xin phép lượn ra Trần Nhân Tông mua quần đùi tí.

Em cũng hay dùng cách này, hiệu quả phết. Nhưng có một nhược điểm là đòi hỏi phải có thời gian một chút, vì chẳng lẽ vào hàng gọi cà phê rồi lại đi luôn?

Hạng B2
27/12/05
158
15
18
53
SG

Thỉnh thoảng em hay tháp tùng vợ cả đi mua sắm đồ, nếu không có chỗ đỗ xe thì em nói vợ cứ đi mua sắm tùy ý, em kiếm quán cafe to to 1 chút, mua tờ báo ngồi đọc. Lúc nào vợ mua sắm xong gọi điện, em lại lon ton ra đón:D
Nhưng không nên ngồi Mái Lá vào ban ngày:D

Hạng C
18/3/05
651
12
18

Bác nào có cái list các điểm đỗ xe của GTCC ở HN thì post lại cho anh em nhỉ.

Hạng B1
2/8/05
82
2
8

Tình hình các bác đã lên ds các điểm được chưa ? em mới chạy, sợ các anh ấy vịn lắm ![&:]

Hạng B2
8/6/05
360
0
0

Trong trung tâm nhiều lắm, gần như khu vực nào cũng có. Ra ngoài thì hầu như không chỗ nào có.

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng

Trích đoạn: MINA

@ Bác Phúc: Nếu lần sau BV hởi bác vậy,bác cứ thử không trả lời gì,mà chỉ lừ mắt nhìn nó một phát xem sao.Nó ngán liền,vì không hiểu bác dạng nào,nhỡ thứ dữ thì toi:D.Em hay chơi vậy:D
Còn thằng em rể em trên quê xuống Thủ đô lần nào nó cũng chui vào Tràng Tiền,mất có 5 ngàn gửi xe,leo lên siêu thị giải quyết đầu ra(có điều hoà) và khoèo trong đó một giấc.Rẻ chán!:D
Em đôi khi cũng làm giống vậy. Có hôm mót quá, em vào thẳng KS Legend, đậu xe trong bãi rồi chạy vào WC. Mát, sạch, khoẻ. :D

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
93.760
113

Trích đoạn: cabrio
Ra ngoài thì hầu như không chỗ nào có.

Không chỗ nào có những gần như chỗ nào cũng đỗ được! :D

Tập Lái
14/3/06
44