Hạng B2
20/9/07
447
0
16
RE: Kô biết có bác nào hứng thú '08 Skyline GT-R???

Trích đoạn: fanfast

Mỹ chưa có mà ông hàng xóm nhà ta hình như có rồi ah.
Mẽo lúc nào chả có đầu tiên , chẳng qua nó cháy hàng khó mà mua đc lúc này

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city

Mẽo lúc nào chả có đầu tiên , chẳng qua nó cháy hàng khó mà mua đc lúc này

bác hơi nhầm ....những xe cho thị trường tay lái nghịch ...Mỹ bao giờ cũng được giới thiệu chậm hơn .., GT-R được bán tại NHật là quốc gia ưu tiên do là quê hương của GT-R từ hơn nửa năm trước rồi ...do lượng xe sản xuất ko kịp với nhu cầu nên GT-R được cấp quota cho USA rất nhỏ giọt ...hiện nay bác phài vào waiting list cho năm 2009 mới được nhận xe mà giá thì ko còn là 79.000 USD như công bố ..các đại lý bán xe ở Mỹ cũng biết ăn theo không thua gì VN..họ mark up giá xe lên 20K thậm chí 30K nữa do quá nhiều người muốn mua mà xe giao thì hạn chế ...,sêu bên kia nó cũng ăn khác gì sêu bên mình đâu ..:D..

Tập Lái
29/6/05
45
0
0

Cám ơn bác Canada buồn......Chắc có lẽ vậy mà vẫn chưa thấy GTR ở VN.....Xem ra nếu được bán o VN, giá của nó có lẽ dễ chịu hơn nhưng siêu xe khác..Tính thực tế của nó cũng cao hơn nữa..

Nè Bác ơi còn thiếu con Ford Gt nữa bác ạ. Nhiều siêu xe chưa về VN đâu bác ơi
Trích đoạn: moluu1

Việt Nam mình hình như siêu xe gì cũng có hết rồi..Kô biết co bác nào hứng thú nhập dòng super performance Skyline GT-R về kô ?
E này có khả năng đánh bại mấy anh siêu xe của ý và có vẻ hợp với túi tiền của chúng ta nữa.
Mong sớm có ngày nhìn thấy e này o VN...

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
40
AG

Việt Nam mình hình như siêu xe gì cũng có hết rồi..Kô biết co bác nào hứng thú nhập dòng super performance Skyline GT-R về kô ?
E này có khả năng đánh bại mấy anh siêu xe của ý và có vẻ hợp với túi tiền của chúng ta nữa.

Chiếc này không phải là skyline nhé bác. Nó là Nissan GT-R. Không dính liếu gì tới skyline. Một lần nữa tên của nó là GT-R .

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Skyline và GT-R đều là xe tay lái nghịch hiếm có ở các nước tay lái thuận lắm ^^ (em thấy mỗi trong film 2fast 2furious chẳng hiểu sao thằng Brian lại mua đc :D)

Hạng C
25/4/08
676
33
28

Trích đoạn: chain

Chiếc này không phải là skyline nhé bác. Nó là Nissan GT-R. Không dính liếu gì tới skyline. Một lần nữa tên của nó là GT-R .

Mặc dù nó hông có mang tên Skyline nhưng nó là sự nối tiếp chiếc huyền thoại Skyline. Hông biết tại sao Nissan nó hông có chiệu giử cái tên Skyline mà drop làm gì uổng thế.

Tập Lái
29/6/05
45
0
0

Trích đoạn: chain

Tôi biết rõ đây kô phải la Skyline..Cám ơn bác đã nhắc nhở....'08 GTR la dòng xe nối tiếp huyền thoại SKYLINE R32,R33, R34 GTR....'08 GTR còn có tên khác mà các FAN của Nissan đặt ra la SKYLINE R35 GTR (được sử bởi NISSAN khi còn là CONCEPT Car)....

Last edited by a moderator:
Tập Lái
29/6/05
45
0
0

http://www.autotrader.co.nz/NewItemDetails.aspx?N=0&item=150017

Đây là link cho bác nào có ý định nhập từ New Zealand.....Kô biết nếu về tới VN sẽ khoảng bao nhiêu...Ở Úc, e nghe nói Starting from $145.000 AUD