Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
Quangdiem nói:
live to ride nói:
Cái ông Quangdiem này.....:mad::mad:

Chắc chắn ông là người mà đã bị TVN "mua" rồi...
Ông có phả là người VN không? không biết bênh vực quyền lợi cho dân mình, để dân mình có chiếc xe chất lượng tốt, an toàn trong sử dụng....
Ông Quangdiem về cái gì...quandiem về tiền mà TVN đã "đúc" cho ông rồi đó hả

Bó tay cho những người việt vì đồng tiền đánh mất lương tri.

Đành thêm mấy câu nữa
Lương tri mới chả lương tháng , có lương tri thì nói mịa nó ra từ đầu cứ lâu lâu lại thêm một tý, lương tri như thế à
Tôi chẳng được đồng nào về cái vụ này, tôi cũng chẳng có xe Toyota nên chẳng việc gì phải bênh thằng nào hết. Tôi thấy cả 2 đều chẳng ra gì.
*Ông chê tôi không ra gì, còn ông chắc gì đã hơn ai. Tôi mắc đầy lỗi trong cuộc sống, còn ông chắc là thánh nhân chắc

@ bác Quangdiem và bác Mun
Tiếc là anh Tạch chỉ là ông kỹ sư bình thường, nhưng ổng Tạch này có mắt chứ không bị mù, lương tâm ổng trong sáng chứ không vẫn đục như một số người....
Em chả cần biết Anh Tạch có tư lợi gì trong đây hay không vì chuyện đó là chuyện nội bộ của Quý công ty Toyota. Tự Toyota giải quyết.
Còn đứng về góc độ người tiêu dùng thì em ủng hộ cách làm của anh Tạch.
Em hỏi 02 bác Quangdiem và bác Mun:
1. Dưới góc độ người tiêu dùng, 02 bác cho việc làm của Toyota đúng hay anh Tạch đúng?
2. Những tố cáo sai phạm về kỹ thuật của anh Tạch,Toyota có thừa nhận không?
Em mời hai bác trả lời nhé.
Nhưng em xin 02 bác đừng nói xấu cá nhân nhé chẳn hạng như anh Tạch hay ghi âm, anh lười biến.... đừng đem lên diễn đàn này nhé, nó nhỏ nhặt lắm, nó giống như thua me, gỡ bài cào của Toyota lắm

Mun confirmed
Hạng D
1/4/10
2.181
15.308
113
@phu quân hoa hậu: Viết đơn đòi Toy bồi thường mà ko trưng được bằng cớ thì có thuộc loại vu khống, tống tiền ko bác?
@"đặng thu": cái gì bây giờ vin dưới nghĩa bảo vệ người tiêu dùng đều đùng cả. Chỉ có cái ko đúng là hành động tát nước theo mưa thôi. hi hi hi.

Hạng B1
29/11/10
67
0
0
Quangdiem nói:
live to ride nói:
Cái ông Quangdiem này.....:mad::mad:

Chắc chắn ông là người mà đã bị TVN "mua" rồi...
Ông có phả là người VN không? không biết bênh vực quyền lợi cho dân mình, để dân mình có chiếc xe chất lượng tốt, an toàn trong sử dụng....
Ông Quangdiem về cái gì...quandiem về tiền mà TVN đã "đúc" cho ông rồi đó hả

Bó tay cho những người việt vì đồng tiền đánh mất lương tri.

Lương tri mới chả lương tháng , có lương tri thì nói mịa nó ra từ đầu cứ lâu lâu lại thêm một tý, lương tri như thế à
Tôi chẳng được đồng nào về cái vụ này, tôi cũng chẳng có xe Toyota nên chẳng việc gì phải bênh thằng nào hết. Tôi thấy cả 2 đều chẳng ra gì.
*Ông chê tôi không ra gì, còn ông chắc gì đã hơn ai. Tôi mắc đầy lỗi trong cuộc sống, còn ông chắc là thánh nhân chắc. Còn về cái tên Quangdiem vốn nó là vậy, còn Live to ride tôi dốt tiếng Anh không biết là ông " sống để cưỡi" cái gì vậy hả ông?
Đúng. Tôi chê ông không ra gì....vì ông không yêu dân mình. Biết người ta sai nhưng vì đồng tiền...mà vẫn bênh vực.
Tôi hơn ông vì hiện tôi có xe đang đi. Tôi thua rất nhiều người vì nhiều người hiện hơn tôi gấp trăm ngàn lần...Tôi không là thánh nhân, nhưng tôi có lòng tự trọng và biết bênh vực cho lẻ phải, cho mọi người...Tôi "sống để cưỡi" đó là sở thích của tôi ( sao ông tiểu nhân vậy...sở thích của tôi mà ông cũng....:D:D....sao giống.......:D:D

Hạng D
18/12/06
1.692
1.716
113
Bác quangdiem và bác mun này chắc là sếu hay người nhà của Toy rồi. Dù gì thì em
cũng hoan hô việc làm của KS Tạch và em mong muốn có thêm những người KS mạnh mẽ như vậy trương lên các kiểu làm ăn gian dối như thế.

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.384
297
83
The Earth
Acura2020 nói:
cho mấy người thân tượng thằng Toyota sáng mắt ra ! ... vì cái tư tưởng xe oto phải là Japan và đích danh phải là To nên doanh số Innova .v.v lập kỉ lục ! giờ lòi ra thì thành trò hề ! hê hê hài vật vã cho mấy người tự tưởng mình khôn !
gần đây có mấy vụ án kiểm lâm nhà báo bị hành hung , ko biết anh hùng dân tộc Ks Tạch có bị thằng nào me làm bậy ko ... chúc anh may mắn trong cuộc sốg !
Chẳng ai nghĩ như bác đâu: biết chết mà vẫn lao đầu vào.
Người tiêu dùng tất cả đều không thể biết được những lỗi này. Bị lừa thôi. Bác cứ chửi TOY VN thoải mái, nhưng đừng cười trên nỗi đau của người khác đó là người tiêu dùng Việt Nam. Bác có vẻ hả hê vì họ bị lừa quá nhỉ

Last edited by a moderator:
Hạng C
17/2/11
614
30
28
Các cụ cãi nhau, xỉ nhục nhau thế mà ko thấy chán à :D:D:D
Chờ một vài bữa có kết thúc phim cũng chả chờ được, cứ bàn hoài coi chừng làm khổ mấy cụ Lơ bây giờ :)
@cụ dangthu: dưới góc độ người tiêu dùng, em hơi bị cay mũi với cụ Tạch. Lý do vì lỗi thì cụ ấy biết, vậy mà lâu lâu cụ ấy mới chịu phun châu nhả ngọc và đến bây giờ ai dám khẳng định cụ ấy đã phun hết
. . Thử hỏi, nếu ngay từ đầu cụ ấy xổ hết ra thì biết bao nhiêu hợp đồng vi ốt, altis bị hủy bỏ, đòn đánh vào thái độ của Tô sẽ như thế nào! Em chỉ lấn cấn ở chỗ đó thôi chứ lỗi thì biết cái nào, tốt cái đó. Chuyện nội tình của Tô và cụ Tạch thì em chả quan tâm. Lo cho vợ 2 của mình cũng hết hơi

Hạng C
18/12/06
727
271
63
40
HCMC
Thử hỏi, nếu ngay từ đầu cụ ấy xổ hết ra thì biết bao nhiêu hợp đồng vi ốt, altis bị hủy bỏ, đòn đánh vào thái độ của Tô sẽ như thế nào

Em thích cái ý kiến này.
Còn bác Mun chắc là thằng Nhật mà biết tiếng Việt thôi, các bác quan tâm làm gì...:)

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.142
18.293
113
lmtuan nói:
Các cụ cãi nhau, xỉ nhục nhau thế mà ko thấy chán à :D:D:D
Chờ một vài bữa có kết thúc phim cũng chả chờ được, cứ bàn hoài coi chừng làm khổ mấy cụ Lơ bây giờ :)
@cụ dangthu: dưới góc độ người tiêu dùng, em hơi bị cay mũi với cụ Tạch. Lý do vì lỗi thì cụ ấy biết, vậy mà lâu lâu cụ ấy mới chịu phun châu nhả ngọc và đến bây giờ ai dám khẳng định cụ ấy đã phun hết
. . Thử hỏi, nếu ngay từ đầu cụ ấy xổ hết ra thì biết bao nhiêu hợp đồng vi ốt, altis bị hủy bỏ, đòn đánh vào thái độ của Tô sẽ như thế nào! Em chỉ lấn cấn ở chỗ đó thôi chứ lỗi thì biết cái nào, tốt cái đó. Chuyện nội tình của Tô và cụ Tạch thì em chả quan tâm. Lo cho vợ 2 của mình cũng hết hơi
Bác xét nét quá ai cũng vì chén cơm của mình trước, kỹ sư Tạch dám làm vậy là ok rồi. Không biết các bác dám làm như người ta ko mà chê bai nhiều quá. Em ko biết kỹ sư Tạch tố cáo Toyota vì mục đích gì nhưng nếu đúng sự thật thì ta cũng nên ủng hộ anh ta, mình lo cho quyền lợi của mình cũng như người tiêu dùng chứ quan tâm cho tụi tư bản làm gì?