Tập Lái
31/7/11
4
0
0
Chào bác 81L3977 , bác gửi mail hình ảnh bộ mâm và giá bán cho mình xem nhé, mình ở TP HCM, bạn ở đâu?
thông tin của mình : [email protected]

Last edited by a moderator:
Tập Lái
31/7/11
4
0
0
Re:Lập kho đồ linh kiện cũ , mới cho nhà Bim

Bộ Mâm của bạn còn đẹp quá, không biết có gắn được xe mình không nhỉ, bạn cho mỉnh giá bàn vào mail cho mình nhé [email protected] , , Cảm ơn bạn

Tập Lái
18/4/07
4
0
0

Hay quá, ko để ý thấy cái thread này,
Tớ có 1 bộ gương E46 mới tinh. Xe bị mất cả 2 gương + củ, nhờ bạn bên Mỹ mua, chờ lâu quá tưởng ko mua được mà xe ko có gương thì ko đi nổi, đành mua đôi gương ở nhà. Ai dè bữa ông ý về mang về đôi gương mới, thành ra dư: Đôi gương cả củ, tấm thép gắn cửa.. nguyên cả hộp, bác nào có nhu cầu thì PM hoặc email : [email protected]

Chi Hội Trưởng P.O.C

usbbe nói:
Hay quá, ko để ý thấy cái thread này,
Tớ có 1 bộ gương E46 mới tinh. Xe bị mất cả 2 gương + củ, nhờ bạn bên Mỹ mua, chờ lâu quá tưởng ko mua được mà xe ko có gương thì ko đi nổi, đành mua đôi gương ở nhà. Ai dè bữa ông ý về mang về đôi gương mới, thành ra dư: Đôi gương cả củ, tấm thép gắn cửa.. nguyên cả hộp, bác nào có nhu cầu thì PM hoặc email : [email protected]
Bác cứ để dành đi , rồi mai sau còn sử dụng nó đó :D

Tập Lái
18/4/07
4
0
0

He he, nghĩ cũng điên. Mọi khi rất cẩn thận, thế nào hôm đó cũng chuẩn bị đi ra Sân bay, để tạm trước cửa 1 lúc mà quay ra cả 2 tai cụt luôn, ngay hôm sau ra chợ Trời nhìn thấy đúng đôi tai của mình, (vì cả 2 đều khớp với vết bẻ), chúng nó hét 10 triệu, tức sôi máu, nhìn mấy người đó đành nghĩ câu 1 điều nhịn 9 điều lành, ko muốn nói chuyện phải trái lôi thôi. mà có mua thì cũng phải hàn lại nham nhở. Nghĩ việc phải mua lại cái của mình bị ăn trộm lại cú nên không thèm. Đúng là .... Cuối cùng ra Long Hải mua đôi gương mới để chạy thì thời gian sau bạn lỡ mang về.
---------
Tớ ko PM được là sao nhỉ, account tớ đăng ký lâu lắm rồi, quên cả pass, phải reset lại. Thấy có bạn PM nhưng ko reply được. Thôi thì bạn fatboyblue email cho mình [email protected] rồi mình reply lại cho bạn- sẽ chụp cả hộp và gương gửi email,

Tập Lái
31/7/11
4
0
0

Bác Hao Bui ơi cho em hỏi xe em 318i 2004, em vào số D thấy có hiện tượng giật nhẹ không biết hiện tượng ấy là bị gì xin cho em lời khuyên. Vòng tua máy 800 vòng phút
Cảm ơn Bác

Hạng B2
14/8/09
324
2
18
52
Sài Gòn

cuongf11 nói:
Em còn bộ mâm vỏ theo xe hàng oem 205/55/16. , năm cánh đôi , Cho bim 318 ,320 ,325 Bac lien he voi em mail là [email protected] , em goi hình Bac xem , cam on .

quote=hvs78]

Em là thành viên mới chưa có kinh nghiệm em vừa mua 1 em 318 2004 , nhưng em không thích bộ mâm 7 cánh , Bác nào có mâm zin 5 cánh bán lại cho em
[/quote]
Mâm này có gắn vào Mer E240 được không bác?

Noo
Tập Lái
31/5/11
31
0
6

Quá đã

Tập Lái
29/12/11
1
0
1

Chào các Bác.
Bác nào có bộ đèn pha 318i E46 thì PM cho em nhé.
Cường: 0912 921 912