Hạng C
1/4/11
693
4
18
58
Re:Lập kho đồ linh kiện cũ , mới cho nhà Bim

Cái cần số e46 nhái kiểu F10 mình thấy không nên gắn ( mình đã mua về gắn vào một tháng sau tháo bỏ mà là loại có đèn led luôn nhé) vì: hàng Taiwan chất lượng thì tương tự như đèn pha Depo, không thể so với hàng OEM được, gắn vào một tháng thì bị bung cái vòng nhựa gông ở cổ tay nắm làm bung hết hai mặt ốp của tay nắm
Cần số của F10 chỉ đứng yên một vị trí ( vì số điện tử), còn cần số của E46 phải gạt lên xuống nên cái cần nhái này chỉ nhìn tạm được ở vị trí D, các vị trí khác, nhất là P thì nhìn rất xấu vì chiều cao quá cao không cân đối.
Và cuối cùng mình mua về cái cần Performance chính hãng dành cho E 46 và thấy tuyệt, theo mình thì hơn cần zin E90 luôn. Ngoà ra có thể mua cần số độ carbon của Vosteiner cũng rất đẹp nhưng đắt hơn. Xe tuy củ nhưng cũng đừng dùng hàng Taiwan các bác ạ, trừ mấy cái ốp gương carbon hoặc Shark pin hoặc door pillar thôi. Đôi dòng chia sẽ!

Hạng D
11/5/11
1.133
127
63
Saigon

Vâng , lúc thấy xe Bác gắn nên củng đeo theo :D. . Em sài thấy củng vui cái tay và đâu thấy bung gì đâu . Chỉ 1 điều o thích là thấy lai căn nên quyết bán .
Hôm qua thì có 1 Bác mua rồi . Nếu o thích thì vài ngày trả lại em củng được . :mad:. Tất cả cùng vui .
Noel 2012 vui vẻ .;););)

thanhminh0806 nói:
Cái cần số e46 nhái kiểu F10 mình thấy không nên gắn ( mình đã mua về gắn vào một tháng sau tháo bỏ mà là loại có đèn led luôn nhé) vì: hàng Taiwan chất lượng thì tương tự như đèn pha Depo, không thể so với hàng OEM được, gắn vào một tháng thì bị bung cái vòng nhựa gông ở cổ tay nắm làm bung hết hai mặt ốp của tay nắm
Cần số của F10 chỉ đứng yên một vị trí ( vì số điện tử), còn cần số của E46 phải gạt lên xuống nên cái cần nhái này chỉ nhìn tạm được ở vị trí D, các vị trí khác, nhất là P thì nhìn rất xấu vì chiều cao quá cao không cân đối.
Và cuối cùng mình mua về cái cần Performance chính hãng dành cho E 46 và thấy tuyệt, theo mình thì hơn cần zin E90 luôn. Ngoà ra có thể mua cần số độ carbon của Vosteiner cũng rất đẹp nhưng đắt hơn. Xe tuy củ nhưng cũng đừng dùng hàng Taiwan các bác ạ, trừ mấy cái ốp gương carbon hoặc Shark pin hoặc door pillar thôi. Đôi dòng chia sẽ!

Hạng B2
30/11/11
101
15
18

giá web chưa đến 100$ mà..???

Hạng B2
13/6/12
242
11
18

Em vừa xem lại thấy xe bay đâu mất cái nắp nhựa che đèn trong xe, phía sau bên phải. Bác nào có ới em với :((

Hạng C
1/4/11
693
4
18
58

Mình đang cần các bác chỉ chổ sửa chữa, mua mới hoặc còn dùng được cái máy phát điện cho 318i E46 ( trừ hãng nhé!). Hoặc bác nào có dư dùng nhượng lại nhé! Thanks

Tập Lái
6/8/12
3
0
1

Cụ để em bộ đèn này bao nhiêu? Đươc em khuân luôn. PM em sớm ha

Last edited by a moderator:
Tập Lái
29/4/12
8
1
3

Em đang cần mua đen pha bên phải của E39, bác nào có hay biết chỗ bán thì chỉ em với ạ. Em cảm ơn nhiều - 0932149339

PKW confirmed
Hạng B2
1/10/12
104
30
28

Hôm rồi mình mua lại cần số của bác cuongf11, loay hoay nhờ garage gắn mãi hok được, hôm qua (2/1) được bác thanhminh0806 rất nhiệt tình gắn giúp, lại còn được tặng thêm bộ cũ của bác ý nữa. Trên đường về cảm thấy nó hok vừa tay hok thoải mái như cần zin nên lại tháo ra. Bác nào thích pm mình, mình tặng lại kèm theo cả bộ của bác thanhminh0806 cho, vậy là gắn vừa cả E46 hoặc E90 (hình ảnh của cần số mời tham khảo trang trước trong bài của bác cuongf11 ạ).

All: bác nào có 1 cặp dĩa thắng sau cho 352 E46 mà hok dùng đến hoặc biết đâu bán pm giúp mình nhé, cảm ơn các bác.

Last edited by a moderator: