Hạng B2
11/3/13
495
111
43
Các bác cho em hỏi tình trạng và cách khắc phụ báo lỗi động cơ (hiện hình động cơ màu vàng trên đồng hồ). Em cảm ơn các bác nhiều

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
14/4/16
1
0
1
43
Máy ECOTEC 1.6 là công nghệ mới hơn so với máy em Cruze LS rồi, Em cũng thích em này.

Hạng D
9/12/14
1.317
1.051
113
Các bác cho em hỏi tình trạng và cách khắc phụ báo lỗi động cơ (hiện hình động cơ màu vàng trên đồng hồ). Em cảm ơn các bác nhiều
a nên test hãng, thiếu nước làm mát nó cũng báo chứ đừng nói là lỗi động cơ.

Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
xe anh Huy mới báo đèn check engine nữa hả, đèn check báo có nhiều lỗi, nguyên nhân, cái đó chỉ cần test là biết chính xác ah, bác ghé em quét cho, hôm trước bác ghé máy chưa có về này anh em đi công tác về rồi có máy test chuyên dùng em quét là biết bị gì ah.

Hạng B2
11/3/13
495
111
43
xe anh Huy mới báo đèn check engine nữa hả, đèn check báo có nhiều lỗi, nguyên nhân, cái đó chỉ cần test là biết chính xác ah, bác ghé em quét cho, hôm trước bác ghé máy chưa có về này anh em đi công tác về rồi có máy test chuyên dùng em quét là biết bị gì ah.
Từ hôm ở chổ bác về chưa thấy vẫn đề gì. Nhưng hôm nào ghé bác cắm máy test giúp em 1 phát cho yên tâm nhé.