Tư Vấn Chia Sẻ Lacetti độ (tiếp medusa)

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho
Đây là hình em Lacetti độ rất đẹp phần sườn xe, mâm, và đâu xe làm rất ngầu nhưng vì đi đường trường nên không chụp phần đâu được, còn phần sườn xe em cho nó vượ nhưng bạn gái anh lái xenhình em một cái làm xe là rớt cái máy, hehehe chỉ có phần đuôi thôi, bác nào biết thông tin em này cứ tiếp tục nhé !!!

P/S: hình ảnh xấu mong các bác thông cảm, em chỉ muốn góp vui với mấy bác, vì chụp di động với lại đường trường tốc độ cao , xe xóc làm ảnh hường đến hình ảnh !!!

Tập Lái
19/3/05
21
0
0
RE: Lacetti độ (tiếp medusa)

Tiếc quá, Bác chộp đc mỗi cái " mông" của em Lac. Giá như đầy đủ hơn nữa có phải hay hơn không![8D]

Hạng B1
17/5/05
57
0
6
47

Chào bác kidlnl!
Vậy là bác đi M6 hôm đó phải không? Cám ơn bác khen con vợ bé của em nhé! Xin gởi thêm cho bác vài tấm để bác cho ỷ kiển nhẻ!:D

Hạng B2
8/3/05
130
0
0
Yellow Meadows

@ lac trắng : phải con vợ của bác lột sạch sẽ logo, trademark ... độ lại phải không ? Tôi hay thấy một em như vậy thỉnh thoảng đậu trong bãi xe nghĩa trang thành phố không biết có phải xe của bác không ?

Hạng B1
17/5/05
57
0
6
47

@ Bác Đen: Chính là em đấy bác ạ!;) Thế là bác cũng hay đi viếng ở nghĩa trang TP phải không? Em lên viếng ông già em thường xuyên vào sáng CN, vậy là gặp anh em trên 4R cả nhỉ:)