Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
buglover nói:
Giữa SG mà vẫn còn những chú gấu Nga này ngang dọc thì quả là công phu. Tiếp ảnh đi bác, mới lên phà àh, ko lẽ các bác chưa về hay lên phà rồi quay lại SG :D:D
Dạ mấy cái ảnh đó có cái là chiều đi, có cái là chiều về đó bác. Còn lúc trên đường thì 4 ông ngồi 3 xe nên không có chụp được gì. Đến nơi thì anh em tập trung vào chuyên môn nên cũng không chụp thêm. Chuyến này chủ yếu là để anh em gặp nhau để gia tăng tình đoàn kết, nhân tiện thử khả năng chịu đựng của vợ con bác Kiengiang với em gấu trắng xem đến đâu. Có lẽ CN tuần tới nữa anh em tổ chức thêm một tua đi Long Hải hay Vũng Tàu gì đó đi các bác ơi.

Nhân tiện nói về độ công phu để gấu Nga ngang dọc Sài Gòn: em thấy dòng này hiền như đất, em mua xe về là chạy, toàn tốn tiền độ chế lung tung để nghịch chứ có cần gì công phu đâu bác ơi.

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
binhbinh nói:
bây giờ xỉn mà gặp mấy chú công an cho ngậm bình đo nồng độ cồn thì tiêu đó.
Dạ, mấy anh em trong hội nhậu nhẹt có kiềm chế lắm bác ơi, toàn dũng sỹ diệt mồi không à. Anh em nhậu từ trưa mà đến chiều mới lên đường về cơ ạ. Với lại em có bị bắt thở vào ống thử độ cồn cũng không sao vì nhậu xong bao giờ em cũng để bà xã nhà em lái xe :D

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
mig19farmer nói:
buglover nói:
Giữa SG mà vẫn còn những chú gấu Nga này ngang dọc thì quả là công phu. Tiếp ảnh đi bác, mới lên phà àh, ko lẽ các bác chưa về hay lên phà rồi quay lại SG :D:D
Dạ mấy cái ảnh đó có cái là chiều đi, có cái là chiều về đó bác. Còn lúc trên đường thì 4 ông ngồi 3 xe nên không có chụp được gì. Đến nơi thì anh em tập trung vào chuyên môn nên cũng không chụp thêm. Chuyến này chủ yếu là để anh em gặp nhau để gia tăng tình đoàn kết, nhân tiện thử khả năng chịu đựng của vợ con bác Kiengiang với em gấu trắng xem đến đâu. Có lẽ CN tuần tới nữa anh em tổ chức thêm một tua đi Long Hải hay Vũng Tàu gì đó đi các bác ơi.

Nhân tiện nói về độ công phu để gấu Nga ngang dọc Sài Gòn: em thấy dòng này hiền như đất, em mua xe về là chạy, toàn tốn tiền độ chế lung tung để nghịch chứ có cần gì công phu đâu bác ơi.
Hiền như cục đất hả bác. Vậy sẽ có dịp em theo hầu các bác trong 1 chuyến đi xa xa xem sao. Hồi mới tập xe em cũng được luyện tay lái với UAZ rồi nhưng tiếc là hồi đó các TT đào tạo lái xe ko có Niva để thử. Trong các dòng xe của Nga, em khoái nhất là Niva đó.

Hạng C
17/2/11
790
8
18
48
Lang thang bên jeep thấy tấm hình hay hay, có vẻ nghệ thực 1 chút. Bà con với Niva nè

Hạng C
17/2/11
790
8
18
48
Thông báo
Chủ nhật này, 30/10 anh em Niver lang thang lên Bình Dương nhậu đê. Nghe đồn là Ha Minh & 1k6 tái xuất giang hồ. Chạy thử gấu bí ẩn nhất nhì hội Niva 47L1588 hehe. Mig lên lịch rồi thông báo nhé

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Zero Elevation nói:
Thông báo
Chủ nhật này, 30/10 anh em Niver lang thang lên Bình Dương nhậu đê. Nghe đồn là Ha Minh & 1k6 tái xuất giang hồ. Chạy thử gấu bí ẩn nhất nhì hội Niva 47L1588 hehe. Mig lên lịch rồi thông báo nhé
Có đi được chưa mà lên lịch giống như đúng rồi vậy? :D

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
Zero Elevation nói:
Thông báo
Dạ, em thông báo lịch tụ tập tuần này ạ.
Sáng Chủ Nhật ngày 30.10 này anh em Niva tính tụ tập lên Bình Dương nhậu nhẹt rồi đem xe đi quậy ở khu thành phố hoang. Các bác thu cố gắng thu xếp lịch đi với anh em cho đông đủ ạ. Kế hoạch hẹn hò cụ thể em sẽ báo sau khi biết được danh sách các bác tham gia ạ.

Hạng C
17/2/11
790
8
18
48
sjw nói:
Zero Elevation nói:
Thông báo
Có đi được chưa mà lên lịch giống như đúng rồi vậy? :D

Thời buổi kinh tế TT, khâu PR quan trọng lắm bác:D:D