Hạng B2
24/1/09
438
6
18
Zero Elevation nói:
@all
Sau khi trao đổi với 1 số Niver, mình xin phép khởi xướng chuyến đi lang thang mây mưa đầu năm con rồng như sau:
<span style=""color: #ff6600;"">i.</span> thời gian: gói gọn trong 02 ngày 7&8/1/1012. Sáng 7/1 xuất phát, tối hạ trại đốt lửa nhậu nhẹt & ca hát. 8/1 nếu hứng chiến tiếp cung khác, cố gắng về tới SG trước 22h 8/1.
<span style=""color: #ff6600;"">ii.</span> Hành trình: có 2 option sau:
+ Tham quan Madagui đi ngược đường hội Jeep đã đi ngày 2/12 test leo dốc, hôm sau nếu thik chơi luôn cung con chim của hội offroad OS mới đi qua. Cung này bao Niva cafe, Niva thiến.
+ Đi thử ngược đường Di Linh - Phan Thiết hội offroad OS đi năm rồi. Cung này em không chắc toàn bộ Niva cafe đi được bởi em chưa đi thực tế. (tuy vậy có ông già chống gậy bao cầm gậy lôi theo)

Niva thiến là Niva nằm ở quận 9 à bác O :D
chứ đến thời điểm này em biết có 06 xe niva thường tụ tập thì có em nào bị thiến đâu :cool:

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Zero Elevation nói:
@all
Sau khi trao đổi với 1 số Niver, mình xin phép khởi xướng chuyến đi lang thang mây mưa đầu năm con rồng như sau:
<span style=""color: #ff6600;"">i.</span> thời gian: gói gọn trong 02 ngày 7&8/1/1012. Sáng 7/1 xuất phát, tối hạ trại đốt lửa nhậu nhẹt & ca hát. 8/1 nếu hứng chiến tiếp cung khác, cố gắng về tới SG trước 22h 8/1.
<span style=""color: #ff6600;"">ii.</span> Hành trình: có 2 option sau:
+ Tham quan Madagui đi ngược đường hội Jeep đã đi ngày 2/12 test leo dốc, hôm sau nếu thik chơi luôn cung con chim của hội offroad OS mới đi qua. Cung này bao Niva cafe, Niva thiến.
+ Đi thử ngược đường Di Linh - Phan Thiết hội offroad OS đi năm rồi. Cung này em không chắc toàn bộ Niva cafe đi được bởi em chưa đi thực tế. (tuy vậy có ông già chống gậy bao cầm gậy lôi theo)
<span style=""color: #ff6600;"">iii.</span> Thành phần tham dự:
+ Tất cả các anh em Niver và wellcome toàn bộ ai muốn tham gia: Ivan ngốc ngếch, chú Sam, Thiên hoàng, Sâm cao ly ... cũ, mới .... Miễn là thích lang thang mây mưa
+ Đăng ký ban đầu (các bác này em đã trao đổi qua)
1. 0
2. Ông già chống gậy
3. Strong 1k6
4. Nông dân 19
5. Bác Thuận nhà Pu (Niva cafe bảng 78)
6. Vytruong
7. ....

PS: bao.nguyen không nhân cơ hội này giới thiệu tay lái mới và Niva gay đi nà

Đề nghị chiến cung con chim ở Madagui của hội offroad OS vừa qua rồi tối cắm trại bên thác, có nhà để xe, cắm trại vì có mấy mợ và các cháu nên đi dễ một chút. Nếu thích thì hôm sau chỉ mấy trai leo dốc sớm lên ngã tư công ty 4 gái rẽ trái, lội sông về Madagui y như ngày thứ hai của hội OS, còn không thì về Định Quán vào thác Mai chơi và về sớm cho đỡ mệt. Làm quen từ từ thôi kẻo ngợp. Củ Sâm 1 cầu thì để nhà và lấy Niva cafe đi nhé. Thông cảm cho sâm 2 cầu vì con nhỏ.

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
mig19farmer nói:
sjw nói:
Có chương trình này mời anh em Niva tham dự cùng cho vui, cung đường cũng gần, cũng đủ cảm giác mà hôm giao lưu SEX chỉ đi được nửa chặng lúc còn mưa đầu tháng 10.
Hic, bác không gửi link thì anh em biết đường nào mà dò đây ạ. Em có qua bên đó tìm thông tin rồi. Đợt cuối năm mà các bác tổ chức vào thứ 6 với Giáng Sinh thì em không tham gia được rồi ạ.
Già cả lẩm cẩm nên quên mất. Đường đi cũng thú vị lắm, thiệt hại mất cái bình accu. Kỳ này đi anh sửa được cái đồng hồ KM nên không sợ bắn tốc độ :D:D:D

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Chắc show của zero không ai hưởng ứng đâu, không một lời phản hồi. Hội này bây giờ chán như con dán :mad::mad:

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
Ôi trời, dạo này cuối năm ai cũng bận. Em toàn online qua phone nên làm biếng post bài. Em xác nhận tham gia nhá. . Em đã gọi cho các bác haminh, ADC và bác Long49H rồi, hy vọng chuyến này đi sẽ rất đông đấy ạ. Ông 1.6 còn đang vi vu ở ngoải nên chắc cũng không trả lời trên diễn đàn được đâu.

Hạng C
17/2/11
790
8
18
48
Pu.tin đâu rồi? quay trở lại dự án làm logo Niva club đi. Mình nghĩ dịp này thích hợp nè

Hạng B2
11/5/11
478
1
18
Da co e day. Logo cung ko ji thay doi. E post file. Cac bac cat dan hay in dan ji cung ok.

Hạng C
17/2/11
790
8
18
48
Happy New Year 2012
Kính chúc anh em năm mới sức khỏe, thành công & Niva ngon