Hạng F
2/5/09
7.731
45.054
113
Vậy mà bác viết làm em đọc cứ tưởng là bác rao bán xe chứ.

Hạng D
24/2/08
1.772
2.332
133
41
Sài Gòn.
www.otosaigon.com
chân ga nhạy,nói chung xe này chất lượng còn tốt,có lẽ do chủ trước ít chạy.Đợi khi nào nó hắt hơi thì tune lại một thể nhưng chắc lâu lắm:D

Hạng B2
18/9/08
159
4
18
HO CHI MINH
www.otosaigon.com
Hi Bác !
Em đã từng sử dụng em này 5 năm trời! phải nói là rất rất OK! em đi Đà Lạt (nhà bạn gái bây giờ là vợ rồi vào những năm 1999) các tỉnh Miền tây, Đi Vũng tàu liên tục vào mỗi T7 để... câu cá và chơi máy bay mô hình v.v... điều ngon lành
Mỗi khi thấy bóng dáng xe đó ngoài đường là em theo 1 đoạn xem xe đó còn zin không, có độ gì hay k...?
Xe của em bây giờ tặng cho ông chú ở Bình Dương (Bến Cát) để phục vụ nông trại cao su va heo rừng, lâu lâu em về cũng lấy ra dzọt ào ào (nhưng k còn tươm tất khi ở với em chắc vì phục vụ nông trường quá!!)
Bác chạy chiếc chiếc xe này bác nên biết chút ít về cơ khí 1 tí nhe!
Xe bác thì còn quá ngon về bề ngoại thất và nội thất, còn cái máy thì em chưa cảm giác được!
Nếu xe zin toàn bộ thì đền nay thì cũng đã cũ lắm rồi! chắc đi xe cũng cần kiểm tra kỹ lưỡng!
Lúc em còn chơi xe này, em có hẳn 1 tay thợ máy chuyên Ladalat ở đường Âu Cơ tên là Tân phụ trách các khâu độ xe cho em! nào là Thắng (chế servo) Bơm xăng điện, Gắn đầu CD, Loa, Đèn de, Sương mù, ken Hơi! ôi! thôi đủ thứ! mà xe em còn cứng lắm làm lại phần gầm luôn nên chạy nhanh và thắng gấp rất OK, nhớ lại cái hồi đi Cần giờ (lúc chưa có cầu Dần Xây) con đường đó đang làm các bạn Du lịch khác là nằm hết, chỉ có vài chiếc Mê Kong, Pajero, U-oát và xe em từ từ bò qua các vũng lầy (vì hệ thống nhún rất hay + dẫn động cầu trước của Citroell) gần như xe không bị lún xuống sình!
Nếu bác ở SG thì ớ em 1 phát ! em qua xin phép "sờ" tí nhé!
Cám ơn bác trước!

Hạng B2
18/9/08
159
4
18
HO CHI MINH
www.otosaigon.com
tridungdang nói:
Xe bác này bắt ở Sóc Trăng - Hiện giờ đang ở Đà LẠt bác ah!

Wow!
Vầy là zui nhé! em thường về Đà Lạt lắm (nhà bên Vợ)
Chắc lễ 30/4 này về chơi lâu đây! em ở Đường Đống Đa, P.3, Đà Lạt (Sát bên khu biệt thự Vườn Hồng)
Chu cha trên đó kiếm đồ hơi khó nhe! hồi em còn xe đi Đà Lạt chạy có 6 tiếng, bây giờ đi xe bự hơn, mạnh hơn thì chạy mấy 7-8 tiếng!!!
Em có nhớ 1 lần tới Madagui thì bị XXX thổi vào, kiểm tra hỏi xe này sao không có hiệu gì hết! em nốió chứ anh Ladalat của VN mình sx mà! XX nói vậy cái hiệu trên xe ông đâu? tới đây em cũng pó tay luôn vì em không thấy đâu cả chỉ có cái logo của Citroell tren lưới cánh quạt gió thôi! XX nhìn tới nhìn sau rồi cho đi và nhiều lần sau mỗi lần gặp là em giơ tay chào rất vui!