Hạng C
29/5/11
791
52.558
93
32
cái trường cũ của gấu dạy có mấy cô đi chơi chụp hình ăn nhậu với một đám xăm mình nhìn thấy gớm
nhưng chịu thôi
họ không sai phạm nghành, trong giờ làm việc họ nghiêm túc
ngoài giờ dạy thì họ có quyền tự do của họ, sao cấm được

• Like
Reactions: CD2345
Tập Lái
7/8/17
49
882
78
67
Mỗi lần mình chửi cái đám này là gá nhảy đong đỏng như mạo phạm thần thánh nhưng nghĩ lại với trình độ bổ túc văn hoá như gà thì bọn này là thần tượng của hẳn là đúng rồi

Hạng C
29/5/11
791
52.558
93
32
Mỗi lần mình chửi cái đám này là gá nhảy đong đỏng như mạo phạm thần thánh nhưng nghĩ lại với trình độ bổ túc văn hoá như gà thì bọn này là thần tượng của hẳn là đúng rồi
vấn đề là không phải thần tượng mà là vấn đề tôn trọng giữa người và người
cuộc đời này mình chỉ thần tượng
về đạo đức nhân cách sống : Ba mình
về tinh thần làm việc : người Nhật
còn giáo viên hay kỹ sư hay bà lao công : mình tôn trọng nghề nghiệp của họ

• Like
Reactions: wuynhzu
Hạng C
29/5/11
791
52.558
93
32
Mình bảo rồi, cứ xem bọn chúng như công nhân móc cống, quét rác thì xã hội sẽ ổn thôi.
anh có quyền suy nghĩ như thế
không ai cấm anh
cũng giống như nhiều người CNL
họ nghĩ chính quyền toàn là bọn ăn hại, tham nhũng , vô đạo đức

Hạng B1
19/12/18
95
528
83
41
Đi nhậu hay đi chơi mà ngồi bàn đếm thấy 13 người thì có nên xin phép về trước có việc gấp ko các anh. :D
Đội này nhọ chứ 10 nhóm kiểu này mới 1 nhóm bị. Giờ tha hóa hết rồi. :mad:
Mí anh đi nhậu.
Khui hết thùng này thùng kia.
Rượu chơi cả nít.
Thuốc thì đốt như lò gạch nung.
Người ta cũng là con người. Mí anh khắt khe quá.
Nhìn lại mình đê các bợm ạ. :D

Hạng C
7/8/12
707
9.668
93
Mính đã nói rồi, ai cũng đồng ý là nó hại nhưng nó cũng như rượu bia, thuốc lá, cỏ-ectasy-ketamin là chất kích thích thần kinh. Anh đừng nói mình là rượu bia thuốc lá tốt cho sức khỏe nhé.

Do nó là chất kích thích nên chẳng bao giờ cấm được nó nên tốt nhất hãy cố gắng kiểm soát nó thay vì đánh đồng nó với những loại gây nghiện như cocain, đá hay heroin. Cỏ được nhiều nước cho hợp pháp còn ectasy chỉ mới bị Mỹ cấm từ thập niên 90

Nếu là con mình thì dưới 21 cấm tất cả các thể loại chất kích thích trên, sau đó thì tùy nhận thức của nó.
nhưng bọn giáo viên tụ tập thế này thì hết nói nỗi. bọn này sao mà đứng lớp dạy hs. hic