Hạng D
27/12/07
1.944
0
0
Re:Lại chuyện đồng phục của SFC

em ủng hộ màu sẫm vì em người nhỏ nhắn mặc sáng mầu không được , có cổ cho lịch sự ok

Hạng B2
28/12/09
455
3
18
50

trông đẹp đáy, rất chuyên nghiệp

Hạng C
11/11/07
983
2
18
HCM
www.insieutoc.com

Theo em, mấy bác cứ mua Adidas hay Nike xịn rùi in logo lên đó. Em vừa mua mấy cái, để em thử đi in xem sao

Hạng B2
28/3/09
139
0
0
50
Cần Thơ

Em ủng hộ phương án của con chim nhỏ: Đen điểm vàng nghệ
@Conchimnho: Phía sau lưng thêm dòng chữ "we are sfc" cao khoảng 1.5cm gần sát cổ áo cho thêm prồ dược không bác.

Hạng D
16/3/09
3.296
52.723
113
www.tet.com

namanhtranbui nói:
Theo em, mấy bác cứ mua Adidas hay Nike xịn rùi in logo lên đó. Em vừa mua mấy cái, để em thử đi in xem sao
Pac này nói hợp lý ghê...

Hạng D
3/6/10
1.914
388
113
Biên hoà.

namanhtranbui nói:

đặt may đi các pác ơi, mua áo thì cái nào cũng có logo của hãng áo đó,
nhìn không pro

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trong OS có bác Truongthon có nhà máy Canifa chuyên xuât khẩu hàng dệt may. Tối hôm nay, ae HN tiếp bác Tuanthaonguyen, bác truongthon đã confirm việc sản xuất áo đồng phục cho SFC với phương châm ngon bổ rẻ. Nếu số lượng khoảng 300-400, giá thành sẽ vào khoảng 60 ngàn. Chất lượng vải, mẫu mã, in ấn.... đáp ứng tiêu chuẩn châu Âu là quá ổn rồi đúng ko các bác?

Hạng C
22/7/04
533
334
63

Em vote cho áo đen, viền màu cam + mũ đồng phục luôn

Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
46
SFC

manhodessa nói:
SFC đã ba tuổi ... và đã có hơn 400 thành viên nhưng đồng phục của chi hội đúng là có vấn đề , nói các bác đừng chửi nhưng chưa có cái áo nào ra hồn cả . Em mở thớt này đề nghị anh em cho ý kiến cụ thể và nhờ bác nào cao kiến thiết kế cho anh em một cái áo đủ những yếu tố sau :
1-Áo mặc thoáng mát
2-Chất vải tốt trông không rẻ tiền
3-Trên áo thể hiện Logo của hội SFC - nơi anh em thường xuyên sinh hoạt OS, Otofun

Em nghĩ anh em ai cũng dùng áo phông cả lúc không đi làm , vì vậy chuyện bỏ ra vài trăm ngàn mua cái áo chất lượng không là vấn đề gì đối với tất cả thành viên SFC . Còn tiền thiết kế mẫu áo quỹ hội sẽ chi trả .

@ Lơ : Em thấy Castrol thường tài trợ cho áo đồng phục OS , bác xem họ có tài trợ cho SFC không ? AE sẵn sàng để logo nhà tài trợ trên áo .

Các Bác làm em nhớ tới giải ngoại hạng quá

Cứ đầu mùa bóng tụi nó lại thay mẫu áo

Hạng C
10/10/08
763
793
93
SG

hnhanarch nói:
Em ủng hộ phương án của con chim nhỏ: Đen điểm vàng nghệ
@Conchimnho: Phía sau lưng thêm dòng chữ "we are sfc" cao khoảng 1.5cm gần sát cổ áo cho thêm prồ dược không bác.

Xem lại, em cũng vote cho mẫu đen viền vàng của conchimnho và ý trên của bác hnhanarch.

Last edited by a moderator: