Hạng B2
17/9/10
102
11
18
40
subarusaigon.com
dragon nói:
Lâu quá, em hâm nóng lại thớt này, Mời các bác đăng ký và PM cho em để em sắp xếp lái thử Forester2.0XT này nhé. Các bác giới thiệu tin này giúp em với nhé.

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
minhtuan020406 nói:
hồi chiều thấy trưng bày xe Subaru bên quận 7.
hình như bác MTC vừa tổ chức họp báo, tặng phóng viên một ít thực phẩm hôm qua 18.3 phải k? nhà em mới tham dự vẫn còn nametag, nếu bác đi subaru nữa thì quá vui

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Cách up hình lên diễn đàn.

Em xin được chia sẽ ít kinh nghiệm cùng mọi người về cách up hình lên diễn đàn:
Cách làm như sau:
Bước 1: vào trang web [<font] Upanh.com
Bước 2: Bấm vào ô khoanh tròn màu đỏ.

Bước 3: Chọn ảnh cần up và bấm Open

Bước 4: Sau khi chọn ảnh cần up xong kéo xuống dưới và chọn Upload

Bước 5: Đợi load xong tát cả ảnh bạn coppy đường link lại:

Bước 6: Quay lại diễn đàn và bấm vào biểu tượng cái cây màu xanh:

Bước 7: Dán tất cả đường link vừa coppy vào và bấm insert.

Trên đây là tất cả các thao tác up hình lên diễn đàn và mình hy vọng vài viết này giúp được cho các bạn phần nào khi tham gia vào diễn đàn Otosaigon nói riêng và các diẽn đàn khác nói chung.
Chúc các bạn thành công!

Hạng B2
4/4/11
145
4
18
Cám ơn Mr.Thu subarucar đã rất nhiệt tình bỏ cả buổi trưa CN để em có thể thỏa sức hành hạ em Forester. Cảm giác thật phê!!!!!!!!!!

Hạng B2
17/9/10
102
11
18
40
subarusaigon.com
khikhoa nói:
Cám ơn Mr.Thu subarucar đã rất nhiệt tình bỏ cả buổi trưa CN để em có thể thỏa sức hành hạ em Forester. Cảm giác thật phê!!!!!!!!!!
Cám ơn bác Anh, em thì vui vì bác được trải nghiệm xe Subaru, gio chỉ chờ tin vui từ Bác thôi, trao đổi với bác e cũng biết nhiều lắm kiến thức về ô tô nữa. Cần gì và có yêu cầu gì, bác nhớ cho e hay nhé, nhất là vụ có bác nào quan tâm Forester bác ới em. Hehe.

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
có mấy bác legacy khen forester êm nhất trong các xe su hiện nay, em chỉ thích mỗi cái panoramic sunroof còn mấy cái khác em thấy cũng tốt như subaru còn lại kaka, bác nào quan tâm gặp mấy bác subarucar hay asernal là chuẩn rồi

Last edited by a moderator: