Hạng B2
14/6/10
196
2
0
Tôi nghĩ vậy nè.các bác cứ đi thử các loại xe mà bác đủ tài chính hoặc nhắm tới kiểu dáng hay nhiều thứ theo cách nghĩ của mình.nhưng phần máy móc và cảm giác thích thú lái xe rất là quan trọng. có thể xe này ko phù hợp với người này ko cảm giác đẹp với người này nhưng sẽ cảm giác ngược lại với người khác.nên các bác sẽ ko thấy lẻ loi khi các bác đã chọn nó.cứ thử đi.

Hạng D
13/5/10
1.069
252
83
48
Dạo này em cũng thấy lác đác GLV ở Sài Gòn. Nhìn bên ngoài có vẻ hơi mất cân đối giữa chiều dài và chiều ngang.

Tập Lái
5/5/10
27
1
1
Nissan Grand Livina mới ra lò có 3 tháng mà bác, làm sao đầy đường như Inn đã xuất xưởng cách đây 4 năm :)

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Thôi chốt lại như vầy : ai muốn đi nhẹ nhàng mà lâu lâu muốn chở đông ngừơi thì mua GLV. Còn ai thường xuyên đi đông người thì mua Inn. Còn tui thì không mua cả 2 chiếc trên vì ...tui có Escape rồi.....

Tập Lái
5/5/10
27
1
1
Lâu lắm mới thấy anh Nghĩa phán một câu chí lý :)

Rất công bằng cho mọi người

Hạng B2
2/7/10
494
4
0
xonguyen nói:
Hôm thứ bảy vừa rồi tôi có lái thử con Grand Livina tại showroom của Nissan ở dưới chân cầu chữ Y. Hình dáng xe khá bắt mắt, thân xe khá cứng cáp.Khi ngồi lên xe cảm giác như lái xe 4 chỗ vậy,xe khá gọn nên đi chỗ hẹp lách khá tốt, tôi chạy con số tự động.Khi tôi chạy ra đại lộ Nguyễn An Ninh tôi đã được phép đạp hết ga.Tôi cho xe chạy đến 140Km/h và cảm giác đầu tiên của tôi là xe hoàn toàn không chị chao xe, cảm giác rất an toàn.Lên gờ dốc cầu tôi cho xe chạy 80 km/h và không đạp thắng xe đã bắn lên không 1 chút nhưng khi tiếp đất thấy cũng rất an toàn và hoàn toàn không thấy lắc xe. Đó là tất cả trải nghiệm của tôi khi lái chiếc xe đó. Bạn hãy thử đến showroom của Nissan lái thử xe vì đang có trương trình lái thử đó.

Đã có người lái thử có nhận xét tốt rồi kìa, bác nào nghi ngờ thì còn chờ gì nữa mà không đăng kí lái thử đi , trăm lần nghe không bằng 1 lần chạy thử đâu các bác.

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
trungnghia nói:
Thôi chốt lại như vầy : ai muốn đi nhẹ nhàng mà lâu lâu muốn chở đông ngừơi thì mua GLV. Còn ai thường xuyên đi đông người thì mua Inn. Còn tui thì không mua cả 2 chiếc trên vì ...tui có Escape rồi.....

Khoe xe hả anh, tuy nhiên chưa thấy rửa :D
Dạo này lính cũ em đuổi hết rồi nên kg có ai làm mồi, hôm nào me câu ké mồi đại ca mới đc hehehe

Tập Lái
14/3/08
38
0
6
Mua con Carent vừa rẻ lại vừa lành. Khi nào đủ xiềng gắng lên Grandis các bác nhỉ.

Hạng B2
2/7/10
494
4
0
duacondihoc nói:
Ý kiến cá nhân: Nisan Grand Livina nhỏ và không được xuất sắc lắm

Bác đã cầm lái thử qua chưa mà biết không xuất sắc hay thế, lại thêm 1 thầy bói xem voi ném đá Livina xuất hiện