Hạng B2
17/12/14
433
710
93
GLC đã tăng giá dự kiến nhé. cơ hội cho Forester là đây, Cuối tuần sau đi xem 2 con (SECC và Vivo) rồi quyết luôn.kkk.
Nên chọn GLC bác ah, xe sang đẹp hơn Fxt nhiều phải không bác Arsenal?:D Với lại đã mua Fxt thì nên vào hội SOG chém gió cho nó đỡ tủi thân, đỡ bị hố. Nhưng em nghe ao hồ đồn là SOG hình như đang có nội quy mới không muốn kết nạp nhiều thành viên nữa sợ bị loãng như các hội khác.

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
tum lai la ko nen mua Fxt ha bac. boi vay e cho inbox gia dep ma cha ai inbox ca. noi chung phai xem xe tan mat e moi xuong tien.
Nếu đủ tiền mua GLC thì mua FXT làm gì, GLC đẳng cấp hơn, thời thượng hơn, 3 năm sau có đời tiếp theo lại đổi...đó là quy trình đi xe xịn ở VN

Hạng D
29/5/09
3.834
8.483
113
Frt mà chăm cchút ngoại hình đẹp thì hay biết mấy.

Hạng D
12/10/12
2.428
88.124
113
Subaru mà giao cho Trường Hải thì giá bằng Santafe thôi, chạy đầy đường.

• Like
Reactions: truongcnc
Hạng B2
5/1/15
483
425
63
39
nói chung bác nào đi gặp khách hàng, muốn bắt mắt chút thì quất GLC, nhưng chi phí bảo dưỡng và duy trì em Đức thì đắt đấy. Bác nào ko cần thiết phải gặp khách hàng, muốn tiết kiệm chi phí nhưng vẫn đảm bảo cảm giác lái, an toàn thì quất Forester.

• Like
Reactions: michael.giahuy
Hạng B2
17/12/14
433
710
93
nói chung bác nào đi gặp khách hàng, muốn bắt mắt chút thì quất GLC, nhưng chi phí bảo dưỡng và duy trì em Đức thì đắt đấy. Bác nào ko cần thiết phải gặp khách hàng, muốn tiết kiệm chi phí nhưng vẫn đảm bảo cảm giác lái, an toàn thì quất Forester.
Dân chơi đâu ngại mưa rơi, chi phí bảo dưỡng là muỗi thôi bác. :)