Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere
RE: lại xenong

Em thấy xe máy gắn dàn âm thanh + thùng kẹo kéo là hiệu quả nhất. Vừa chơi xe độ vừa...làm ăn luơng thiện. Em ra đuờng mà nghe nhạc từ mấy con xe máy thấy thíu thíu cài gì mà không nghĩ ra. giờ mới bít là thùng kẹo kéo.:D

Hạng B2
28/8/05
110
51
28

Nếu Dream gắn Xenon thi gắn loại nào được và hết bao nhiêu vây?em thích màu sáng trắng và nếu gắn thì ra đâu gắn lận với lại em nghe bạn em nói gắn loa chỉ có 500ngan thui,ko biet nếu đi mưa có bị gì ko mấy bác mà gắn như vậy đang đi đuờng gặp mấy bác **** có bị gì ko ?

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Nói thật với các bác chứ em chúa ghét mấy con mui trần 2 bánh gắn âm thanh. Gần nhà em có thằng chạy A-Còng gắn nghe thì chuối, mở to đi buổi trưa và ban đêm bị chúng chửi wá trời luôn. Hôm nọ còn bị mấy thằng đầu gấu chặn lại làm thịt 1 trận, đập nát chiếc xe luôn, nhìn phát hỏang. Nói chứ gắn xe hơi kg sao, gắn xe máy em thấy hơi bị vô văn hóa. Bởi vậy các bác đã gắn rồi chú ý nhé, đêm hay trưa đừng xin vui lòng bật nhỏ thôi, kẻo các em nhỏ thì đòi ăn kẹo kéo, các cụ già thì tưởng quảng cáo cho gánh hát.:D
Còn vụ đèn thì em cũng biết đôi chút, bóng ĐL thì khỏang 2t1/ cặp, bóng Đức thì khỏang 6t/cặp. Các bác ra Hùng Vương hỏi mấy tiệm bán đồ xe hơi ấy, nó bán rẻ hơn khu Ky Con mấy trăm lận.
Em chỉ góp ý, có gì sai xin các bác bỏ wá. Chúc các bác sắm được cửa sổ tâm hồn tốt cho con xe của mình nhé.

Hạng B2
15/6/05
173
1
18

em đây mà ra đường thấy mấy chiếc đó còn muốn chặn đường nó lại đập nát xe cho rồi nửa là,khiếp xe máy thì gắn vô nghe có hay ho gì đâu ,còn mở lớn nữa chứ y như mấy thằng khùng.

Hạng B2
28/8/05
110
51
28

Các bác ơi,xe Dream chi cần có một bóng thôi mà,cần gì mua 1 cặp ,phiền mấy bác cho em hòi lại giá đèn xenon khoảng bao nhiêu và nếu gắn thì gắn ở đau

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

ấy các bác cứ nóng thế.đầu tư cho con xe xenon rồi audio tốn cũng khẳm.nên cho các bác ấy gỡ vốn lại.làm thế thì tội các bác ấy lắm:D:Dthấy các bác ấy thì chạy lại mua giúp cho vài cây kẹo.ai lại đập xe.em h mà gặp là e mua kẹo ủng hộ liền:D:D:D:D:D

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami

ko sao đau mấy bác xe máy gắn dàn nhạc thì police thấy được bắt lại phạt 800.000k giam xe có 7 ngày ah :D:D:D:D:D:D:D:D

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
64
www.vnexpress.net

Em còn nghe thấy bây giờ các "Tay chơi" còn lắp cả Còi tiếng Chó sủa,Mèo kêu....nữa cơ?[8|][8|][8|]

Hạng B2
23/5/05
163
1
16

Trích đoạn: bmwm3

ko sao đau mấy bác xe máy gắn dàn nhạc thì police thấy được bắt lại phạt 800.000k giam xe có 7 ngày ah :D:D:D:D:D:D:D:D
[8|][8|]thế ***ghi biên bản vi phạm luật gì vậy b??
iem ko hỉu

Hạng B2
28/8/05
110
51
28

Em nghĩ chắc vi phạm gây rối trât tự công cộng nếu gắn loa,còn kèn thì kêu là kèn quái phạt 50.000d đến mâý trăm,em nghe mấy bạn em nói thế,có thể giam xe

Mà bác nào biết chỉ cho em gắn xenon ,em gắn cho xe dream,nhân tiệngíá cả luôn,cảm ơn mấy bác nhiều!!!! với lại cho em hỏi cặp phuộc dâù em định gắn cho chiếc Dream của đài Loan với của Nhật hết bao nhiêu xiềng vậy???:D