Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113
Mai mốt làm ẩu như vậy bác ko ký nhận xe, gọi Giám Đốc Kia NVTroi xuống hỏi nhìn xem có chấp nhận được ko? Em lái 4 đời xe hơn 15 năm, làm bảo hiểm cũng 3-4 lần, chưa bao giờ thấy chỗ nào làm bảo hiểm mà ẩu tả như vậy. Em cũng đang đi Sò dầu, sẽ ko bao giờ dám làm phiền Kia NVTroi, mặc dù nhà cũng ngay Phú Nhuận.

• Like
Reactions: Black Hawk
Tập Lái
21/9/14
13
0
3
Luc truoc e da lam dong xe ben NVT.phai noi la lam rat te.nhin lem luoc nhu cho dom.giao xe cung ko dung hen.ben Binh Tan lam rat ok cac bac a.

Tập Lái
8/2/11
22
3
3
Hôm trước em cũng tính làm bên này, mà bên bảo hiểm (Bảo Minh) không liên kết nên khuyên em sang gara Minh Thành (NgTMK). Mới đầu cũng lo lo tại thấy cái gara cũng linh tinh, nhưng đến khi lấy ra thì hài lòng. Làm xong nhìn nước sơn, bóng khá ổn, xong còn rửa xe sơ nữa :D
Xe em làm cả đồng và sơn.

Hạng D
4/2/12
3.202
11.535
113
E thấy bên NVT làm cái j cũng ko chuyên nghiệp, kể cả đặt hẹn bảo dưỡng, gọi đt thì bên sele bắt máy, đá qua đá lại, đặt qua mạng thì báo lỗi liên tục
lần sau chắc kiếm chỗ khác bảo dưỡng :(

Hạng D
13/3/11
1.497
378
83
Sếp Tổng ở bên NVT bác chủ cứ kêu thẳng lên gặp sếp nói chuyện , mọi chuyện sẽ đc giải quyết .

Hạng C
14/7/10
916
96
28
SG
Em thấy vietcar care trên OS làm cũng tốt mà, sao các bác lại cứ phải vào NVT chi cho mệt, đông quá làm ẩu thôi. Đúng là nhìn không chịu nổi.