Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Làm chìa khóa cho BMW

Hạng C
13/12/14
844
452
63
40
Bên em nhận code chìa khóa,tiền công 5 chai nha bác chủ.
Phôi chìa bác mua rồi đúng không?
Làm trong ngày lấy.

Hạng D
19/9/09
1.089
173
63
www.autovn911.com
Bữa e có́hỏi bac Son vn911, báo la khosng 8 tới 10 chai, ko biet bay g là bao nhieu. Bác cứ nhap phôi chia ve, là copy dc hết, ko lo j dau
kakakakakaka! giá của 2 năm về trước!
bây giờ thì ....... vẫn vậy. ( phôi có sẵn làm trong ngày 8 chai, nếu đợi order 3 tuàn thì 5 chai - bác tự cắt chìa ) hihihi
p/s: giá chỉ mang tính chất tham khảo khi public! anh em OS thì khác xíu xiu ( chỉ làm chính chủ các bác nhé)

Hạng C
20/2/09
530
173
43
www.otosaigon.com
kakakakakaka! giá của 2 năm về trước!
bây giờ thì ....... vẫn vậy. ( phôi có sẵn làm trong ngày 8 chai, nếu đợi order 3 tuàn thì 5 chai - bác tự cắt chìa ) hihihi
p/s: giá chỉ mang tính chất tham khảo khi public! anh em OS thì khác xíu xiu ( chỉ làm chính chủ các bác nhé)
Cảm ơn bác.
nó có như chìa zin ko bác? mỗi lầnupdate and coding thì có phải program lại chìa ko?

Hạng D
19/9/09
1.089
173
63
www.autovn911.com
Cảm ơn bác.
nó có như chìa zin ko bác? mỗi lầnupdate and coding thì có phải program lại chìa ko?
keys không liên quan đến việc này bác ạ, keys chỉ đóng vai trò là nới lưu dữ liệu khi bác nạp data vào, chứ k liên quan đến vấn đề chạy chương trình hay update. khi chạy chương trình hoặc update dĩ nhiên những coding option sẽ mất đi, xe bác sẽ về default. còn chìa khóa k liên quan j cả. những chứng năng memory keys sẽ mất đi bác chỉ cần cài đặc lại là xong. 2 vấn đề này k liên quan nhau bác ạ.
p/s; có những trường hợp chạy chương trình xong, xe k nổ máy dc, chìa khóa mất tác dụng. việc này k liên quan đến keys mà chỉ liên quan lúc đang chạy hoặc update chương trình.