Tập Lái
8/2/11
1
0
0
41
Chào các pác,

Em mới chạy Fiat Albea 1.3 và chưa bít gì nhiều về xe cộ. Mấy ngày vừa rồi trời nắng nên em có chạy điều hòa, mát được một lúc thì ko thấy mát nữa. Em kiểm tra gió ra thì thấy ở chế độ sưởi và chế độ điều hòa nhiệt độ gió như nhau (!). Em đang muốn đưa ra Gara để kiểm tra. Các pác tư vấn giúp em Gara nào làm tốt về điều hòa Fiat (ngoài Mekong, vì giá ở đó thường cao), em ở Hà Nội.

Cảm ơn các pác nhiều!

Rgs/

Funny toy

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.059
113
51
Có thể do thiếu gas. Em vừa đi một vòng miền Tây, điều hòa giở chứng giữa chừng, gió thổi ra mát không lạnh. Đường về dính kẹt xe QL 1A, muốn đập mịa dàn lạnh. Sáng nay ra Gara châm thêm gas, 160 ngàn, xong đi Bến Tre vừa về. Số 1 lạnh run....chym :D

Hạng B2
23/1/10
453
75
28
babydriver nói:
Có thể do thiếu gas. Em vừa đi một vòng miền Tây, điều hòa giở chứng giữa chừng, gió thổi ra mát không lạnh. Đường về dính kẹt xe QL 1A, muốn đập mịa dàn lạnh. Sáng nay ra Gara châm thêm gas, 160 ngàn, xong đi Bến Tre vừa về. Số 1 lạnh run....chym :D
Pa này chạy xe không mặc quần lạnh run chym là phải, hên không gặp mấy em xxx ở cao tốc chứ có là teo chym luôn rùi.

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.059
113
51
Sáng nay cũng nghe Manu đi Bến Tre. Chà, xe mới đi dzữ hé. Hôm trước Bac có hỏi em chưa kịp trả lời : với xe công suất lớn, chân ga nhạy như xe Bac thì khi vào cao tốc nếu sợ xxx bùm thì....kéo thắng tay để nó chậm bớt cũng được :D